24/04/2024

રૂપાલાનો ‘ખેલ’ પાડવામાં પક્ષના જ નેતાઓ ‘વિલન’, ગુપ્ત અહેવાલથી ભાજપના નેતૃત્વની ઊંઘ ઊડી

0

Updated: Apr 1st, 2024


Lok Sabha Elections 2024 | પરષોત્તમ રૂપાલાએ કરેલી ટિપ્પણી બાદ ભાજપના પ્રદેશ નેતાઓની ઉંઘ ઉડી ગઈ છે. આ આખોય વિવાદ હજુ શમતો નથી. જોકે, પક્ષના ગુપ્ત અહેવાલમાં એવુ જાણવા મળ્યુ છેકે, ઘણાં વખતથી હાંસિયામાં ધકેલાયેલાં ભાજપના નેતાઓ જ આ આખાય પ્રકરણમાં વિલનની ભૂમિકા ભજવી રહ્યા છે. આ જાણીને પ્રદેશ ભાજપના નેતાઓ ચોંકી ઉઠ્યાં છે.

ભાજપમાં પક્ષપલટુઓ માટે લાલજાજમ પાથરવામાં આવી છે. એટલુ જ નહીં, જે રીતે રોજ રોજ ટોળેટોળા કોંગ્રેસીઓને કેસરિયો ખેસ પહેરાવી ભાજપમાં પ્રવેશ આપવામાં આવી રહ્યો છે તે જોતાં ખુદ ભાજપનો એક વર્ગ  પ્રદેશ-હાઇકમાન્ડથી ભારોભાર નારાજ છે. તેનુ કારણ એ છે કે, પક્ષ માટે પરસેવો પાડનારાં હવે હાંસિયામાં મૂકાયા છે. જયારે ક્ષપલટુઓએ ભાજપ પર કબજો જમાવ્યો છે. 

રૂપાલાએ ટિપ્પણી કરતાં વિવાદ થયો છે ત્યારે એવુ જાણવા મળ્યુ છે કે, સાઈડલાઈન કરાયેલાં નેતાઓ જ રૂપાલા વિવાદની આગ પર કેરોસીન છાંટી રહ્યા છે. તેઓ ઇચ્છે છેકે, આ વિવાદ વધુને વધુ વકરે અને ભાજપને ચૂંટણીમાં નુકશાન થાય. બીજી તરફ, આ વિવાદ વકરતાં ખુદ દિલ્હીથી અસંતુષ્ટો પર નજર રાખવામાં આવી રહી છે. રજેરજની માહિતી દિલ્હી મોકલવામાં આવી રહી છે. મહત્વની વાત એછેકે, નારાજ કેટલાંય નેતાઓ આ મામલે હરફ ઉચ્ચારવા તૈયાર નથી.

સૂત્રોનુ કહેવુ છેકે, લોકસભાની ચૂંટણી બાદ હાઈકમાન્ડ અસંતુષ્ટોનો રાજકીય હિસાબકિતાબ કરશે. હાલ તો આ મામલો દિલ્હી દરબારમાં પહોચ્યો છે. આખાય પ્રકરણને શાંત પાડવા ખુદ હાઈકમાન્ડે તખ્યો તૈયાર કર્યો છે.Loading

Print Friendly, PDF & Email
ACNG TV

ગુજરાતમાં વધી રહેલા અપરાધો અને અત્યાચારોની સાચી માહિતી ઘર ઘર સુધી પહોંચાડવા સમાજમાં સાચા ખોટની ઓળખ કરવા { ACNG TV } ANTI CRIME NEWS GUJARAT ONLINE (એન્ટી ક્રાઈમ ન્યુઝ ગુજરાત) ઓનલાઈન સાથે જોડાવ, ગુજરાતની તમામ પ્રકારની ખબરોને તમારા મોબાઈલમાં જોવા માટે ચેનલને સબક્રાઇબ કરો શેર કરો અને લાઈક કરો

About Author

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Whatsapp Us
ACNG TV

FREE
VIEW