24/04/2024

લાલપુરના મોટી રાફુદડ ગામની વાડીમાં સંતાડવામાં આવેલા ઇંગલિશ દારૂ પર પોલીસનો દરોડો : 166 દારૂની બોટલ જપ્ત

0

Updated: Mar 30th, 2024

image : Freepik

Jamnagar Liqour Crime : જામનગર જિલ્લાના લાલપુર તાલુકાના મોટી રાફુદડ ગામમાં આવેલી એક વાડીમાં અનવર ઉર્ફે અનિયો અબ્દુલભાઈ બેગ તેમજ માલાભાઇ ઉર્ફે માલદે હીરાભાઈ પંડત ઇંગ્લિશ દારૂની હેરાફેરી કરી રહ્યા છે, તેવી બાતમીના આધારે એલસીબીની ટુકડીએ દરોડો પાડયો હતો.

 જે દરોડા દરમિયાન ઉપરોક્ત વાડીમાં બોલેરો પિકપ વાનની અંદરથી ઇંગ્લિશ દારૂની બોટલનો જથ્થો ઉતારવામાં આવી રહ્યો હોવાનું ધ્યાનમાં આવ્યું હતું. 

આથી પોલીસે વાડીમાંથી 166 નંગ ઈંગ્લીશ દારૂની બોટલનો જથ્થો, બે નંગ મોબાઈલ ફોન, સહિત રૂપિયા 5,76,400 ની માલમતા કબજે કરી લીધી છે.

 પોલીસની પૂછપરછ દરમિયાન ઉપરોક્ત બંને શખ્સોએ સુરેન્દ્રનગર જિલ્લાના ચોટીલાના ભરતભાઈ કાઠી નામના શખ્સ પાસેથી ઇંગ્લિશ દારૂની બોટલનો જથ્થો આયાત કર્યો હોવાનું કબુલ્યું હતું જેથી ભરત કાઢીને ફરાર જાહેર કરી તપાસ તપાસનો દોર ચોટીલા તરફ લંબાવાયો છે.

Loading

Print Friendly, PDF & Email
ACNG TV

ગુજરાતમાં વધી રહેલા અપરાધો અને અત્યાચારોની સાચી માહિતી ઘર ઘર સુધી પહોંચાડવા સમાજમાં સાચા ખોટની ઓળખ કરવા { ACNG TV } ANTI CRIME NEWS GUJARAT ONLINE (એન્ટી ક્રાઈમ ન્યુઝ ગુજરાત) ઓનલાઈન સાથે જોડાવ, ગુજરાતની તમામ પ્રકારની ખબરોને તમારા મોબાઈલમાં જોવા માટે ચેનલને સબક્રાઇબ કરો શેર કરો અને લાઈક કરો

About Author

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Whatsapp Us
ACNG TV

FREE
VIEW