24/04/2024

વડોદરામાં વાઘોડિયા-ડભોઇ રીંગ રોડ પરથી વિદેશી દારૂ ભરેલી બે કાર કબજે

0

Updated: Mar 29th, 2024

image : Freepik

liquor in Car at Vadodara : વડોદરામાં વાઘોડિયા-ડભોઇ રીંગ રોડ પરથી પીસીબી પોલીસે વિદેશી દારૂ ભરેલી બે કાર બિનવારસી હાલતમાં કબજે કરી વધુ તપાસ હાથ ધરી છે. 

પીસીબી પોલીસનો સ્ટાફ પેટ્રોલિંગમાં હતો તે દરમિયાન માહિતી મળી હતી કે વાઘોડિયા ડભોઇ રીંગરોડ કુબેરેશ્વર મહાદેવ મંદિરની ગલીમાં રણછોડ પાર્ક સોસાયટીની પાસે વિદેશી દારૂ ભરેલી બે કાર પડી છે. જેથી પોલીસે ઉપરોક્ત સ્થળે જઈને તપાસ કરતા બે કાર મળી આવી હતી. કારને લોક માર્યું હોય લોક ખોલી તપાસ કરતા બંને કારની ડીકીમાંથી વિદેશી દારૂની 480 બોટલ કિંમત રૂપિયા 48 હજારની મળી આવી હતી. પોલીસે બંને કાર તથા દારૂ મળીને 3.48 લાખનો મુદ્દા માલ કબજે કર્યો છે. ઉલ્લેખનીય છે કે કબજે કરેલી સફેદ કાર અવારનવાર વઘોડીયા રોડ નાલંદા પાણીની ટાંકી પાસે પડી રહેતી હતી. જેથી પોલીસે આ વિસ્તારમાં દારૂનો ધંધો કરતા આરોપીની તપાસ હાથ ધરી છે.

Loading

Print Friendly, PDF & Email
ACNG TV

ગુજરાતમાં વધી રહેલા અપરાધો અને અત્યાચારોની સાચી માહિતી ઘર ઘર સુધી પહોંચાડવા સમાજમાં સાચા ખોટની ઓળખ કરવા { ACNG TV } ANTI CRIME NEWS GUJARAT ONLINE (એન્ટી ક્રાઈમ ન્યુઝ ગુજરાત) ઓનલાઈન સાથે જોડાવ, ગુજરાતની તમામ પ્રકારની ખબરોને તમારા મોબાઈલમાં જોવા માટે ચેનલને સબક્રાઇબ કરો શેર કરો અને લાઈક કરો

About Author

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Whatsapp Us
ACNG TV

FREE
VIEW