24/04/2024

લવાલ ખાંધલી રોડ પર સ્લીપ થયેલા બાઈક ચાલકનું મોત

0

Updated: Mar 28th, 2024

– બ્રેઈન હેમરેજ બાદ વડોદરામાં સારવાર ચાલતી હતી

– 20 દિવસ પહેલા વાનર રોડ ઉપર અચાનક આવતા બાઈકની બ્રેક મારવાના લીધે અકસ્માત થયો હતો

નડિયાદ : વસો તાલુકામાં લવાલ ખાંધલી જવાના રોડ ઉપર અચાનક વાનર આવતા બ્રેક મારતા બાઈક સ્લીપ ખાઈ ગઈ હતી. જેથી ગંભીર રીતે ઇજા પામેલા બાઈક ચાલકનું લાંબી સારવાર બાદ વડોદરા સયાજી હોસ્પિટલમાં મોત નિપજ્યું હતું. આ બનાવ અંગે માતર પોલીસે ગુનો નોંધી કાયદેસર કાર્યવાહી હાથ ધરી હતી.

વસો તાલુકાના ખાંધલીમાં રહેતા શૈલેષભાઈ ગોવિંદભાઈ પરમાર તા.૭/૩/૨૪ના રોજ લવાલ ગામે સુથારી કામની મજૂરીએ ગયા હતા. તેઓ મોટર સાયકલ લઇ લવાલથી ખાંધલી આવી રહ્યા હતા, ત્યારે અચાનક ખેતરમાંથી વાનર રોડ ઉપર આવતા બ્રેક મારતા બાઈક સ્લીપ થઈ ગઈ હતી. જેથી બાઇક ચાલક શૈલેષભાઈ સુથારને માથામાં ગંભીર ઈજા થઈ હતી. જેથી તેમને તુરંત જ સારવાર માટે ખેડા સિવિલ હોસ્પિટલમાં લઈ જવામાં આવ્યા હતા.

 ત્યાંથી વધુ સારવાર માટે અમદાવાદ સિવિલ હોસ્પિટલમાં લઈ જતા બ્રેઇન હેમરેજ થયાનું જણાવ્યું હતું. ત્યાંથી વધુ સારવાર અર્થે ઇજાગ્રસ્તને વડોદરા સયાજી હોસ્પિટલમાં લઈ જવામાં આવ્યા હતા. જ્યાં ગઈકાલે મંગળવારે સાંજે શૈલેષભાઈ સુથારનું સારવાર દરમિયાન મોત નિપજ્યું હતું. આ બનાવ સંદર્ભે ધર્મેશભાઈ રમેશભાઈ સુથારની ફરિયાદના આધારે માતર પોલીસે ગુનો નોંધી કાયદેસર કાર્યવાહી હાથ ધરી હતી.

Loading

Print Friendly, PDF & Email
ACNG TV

ગુજરાતમાં વધી રહેલા અપરાધો અને અત્યાચારોની સાચી માહિતી ઘર ઘર સુધી પહોંચાડવા સમાજમાં સાચા ખોટની ઓળખ કરવા { ACNG TV } ANTI CRIME NEWS GUJARAT ONLINE (એન્ટી ક્રાઈમ ન્યુઝ ગુજરાત) ઓનલાઈન સાથે જોડાવ, ગુજરાતની તમામ પ્રકારની ખબરોને તમારા મોબાઈલમાં જોવા માટે ચેનલને સબક્રાઇબ કરો શેર કરો અને લાઈક કરો

About Author

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Whatsapp Us
ACNG TV

FREE
VIEW