24/04/2024

જામનગરમાં શંકર ટેકરી ઉદ્યોગ નગર વિસ્તારમાંથી બાઈક પર પસાર થઈ રહેલા દલિત જ્ઞાતિના દાદા-પૌત્ર પર હુમલો કરી હડધૂત કરાયા: છ સામે ફરિયાદ

0

Updated: Mar 27th, 2024

જામનગર,તા.27 માર્ચ 2024,બુધવાર

જામનગરના શંકર ટેકરી ઉદ્યોગ નગર વિસ્તારમાંથી બાઈક પર જઈ રહેલા દલિત જ્ઞાતિના દાદા-પૌત્ર પર હુમલો કરી તેઓને ગંભીર સ્વરૂપે ઘાયલ કરાયા હતા, જ્યારે દલિત જ્ઞાતિ ના હોવાથી સમાજમાં હલકા પાડવા માટે હડઘુત કરાયા હતા. જે મામલે 6 શખ્સો સામે ફરિયાદ નોંધાવાઈ છે.

 આ ફરિયાદ અંગેના બનાવની વિગત એવી છે કે જામનગરમાં શંકર ટેકરી શાસ્ત્રીનગરમાં રહેતા પિયુષભાઈ રમેશભાઈ ખરા (ઉંમર વર્ષ 20) કે જે પોતાના દાદા પુનાભાઈ નાજાભાઇ ખરાના બાઈકમાં પાછળ બેસીને શંકર ટેકરી ઉદ્યોગ નગર વિસ્તારમાંથી પસાર થઈ રહ્યા હતા, જે દરમિયાન રસ્તામાં બ્રિજરાજસિંહ જેઠવા તથા અન્ય પાંચ સાગરિતોએ ભેગા મળીને ધોકા પાઇપ વડે હુમલો કરી દીધો હતો, અને બંને દલિત જ્ઞાતિના હોવાથી સમાજમાં હલકા પાડવા માટે હડઘુત કરાયા હતા. ઇજાગ્રસ્ત દાદા પૌત્રને સારવાર માટે જામનગરની સરકારી જી.જી. હોસ્પિટલમાં ખસેડવામાં આવ્યા છે.

 જે બનાવની જાણ થવાથી સીટી સી. ડિવિઝન પોલીસે હુમલાખોર આરોપી બ્રિજરાજસિંહ જેઠવા અને તેની સાથેના અન્ય પાંચ સાગરીતો સામે હુમલા અંગે તેમજ એસ્ટ્રોસિટી એકટ મુજબ ગુનો નોંધ્યો છે, અને તમામ ની શોધખોળ હાથ ધરી છે. આજથી ત્રણ માસ પહેલાં ફરિયાદી અને આરોપીઓ વચ્ચે તકરાર થઈ હતી, જેનું મનદુ:ખ રાખીને ગઈકાલે દાદા પૌત્ર મામલતદારની કચેરીએ જામીન આપીને પરત ફરી રહ્યા હતા, દરમિયાન તેઓ પર હુમલો કરાયો હતો.

Loading

Print Friendly, PDF & Email
ACNG TV

ગુજરાતમાં વધી રહેલા અપરાધો અને અત્યાચારોની સાચી માહિતી ઘર ઘર સુધી પહોંચાડવા સમાજમાં સાચા ખોટની ઓળખ કરવા { ACNG TV } ANTI CRIME NEWS GUJARAT ONLINE (એન્ટી ક્રાઈમ ન્યુઝ ગુજરાત) ઓનલાઈન સાથે જોડાવ, ગુજરાતની તમામ પ્રકારની ખબરોને તમારા મોબાઈલમાં જોવા માટે ચેનલને સબક્રાઇબ કરો શેર કરો અને લાઈક કરો

About Author

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Whatsapp Us
ACNG TV

FREE
VIEW