24/04/2024

જામજોધપુરમાં માર્કેટિંગ યાર્ડ વિસ્તારમાં હોળીના દિવસે પ્રવાહી ઉડાડવાના પ્રશ્ન ગેરેજ સંચાલક સહિત ત્રણ પર હુમલો: 6 શખ્સો સામે ફરિયાદ

0

Updated: Mar 27th, 2024

જામનગર,તા.27 માર્ચ 2024,બુધવાર

જામનગર જિલ્લાના જામજોધપુરમાં માર્કેટિંગ યાર્ડ પાસે હોળીના તહેવાર દરમિયાન થમ્સઅપની બોટલમાંથી પ્રવાહી ઉડાડવાના પ્રશ્ને તકરાર થઈ હતી, અને એક ગેરેજ સંચાલક સહિત ત્રણ વ્યક્તિ પર 6 શખ્સો હુમલો કરી દીધાનું પોલીસમાં જાહેર થયું છે.

 આ બનાવની વિગત એવી છે કે જામજોધપુરમાં વિજયનગર વિસ્તારમાં રહેતા અને ગેરેજ ચલાવતા પ્રકાશભાઈ મોહનભાઈ ભાલોડીયાએ પોતાના માથા પર હુમલો કરી ઇજા પહોંચાડવા અંગે તેમજ અન્ય બે વ્યક્તિને પણ માર મારવા અંગે સ્થાનિક 6 શખ્સો સામે ફરિયાદ નોંધાવી છે, જ્યારે તેને માથામાં ચાર ટાંકા લેવા પડ્યા છે.

 આ બનાવની વિગત એવી છે કે જામજોધપુરમાં વિજયનગરમાં રહેતા અને ગેરેજ ચલાવતા પ્રકાશભાઈ મોહનભાઈ ભાલોડીયા કે જેઓ તથા તેની સાથેના અન્ય બે વ્યક્તિ મિલનભાઈ ખૂંટી તથા ચિરાગભાઈ કે જે ત્રણેય પર ધોકા લાકડી વડે હુમલો કરી ઇજા પહોંચાડવા અંગે મુન્નાભાઈ બુધાભાઈ મેથાણીયા, પ્રકાશ કોળી, મયુર દીપાભાઇ કોળી, સંજય દિનેશભાઈ કુડેચા, અને બે અજાણ્યા શખ્સો સામે ફરિયાદ નોંધાવી છે.

 પોલીસ ફરિયાદમાં જાહેર કરાયા અનુસાર હોળીની રાત્રે આરોપીઓને બોટલમાં ભરેલું પ્રવાહી ઉડાડવાના પ્રશ્ને ફરિયાદી સાથે તકરાર થઈ હતી, જેનું મન દુઃખ રાખીને આ હુમલો કરાયાનું પોલીસમાં જાહેર થયું છે.

Loading

Print Friendly, PDF & Email
ACNG TV

ગુજરાતમાં વધી રહેલા અપરાધો અને અત્યાચારોની સાચી માહિતી ઘર ઘર સુધી પહોંચાડવા સમાજમાં સાચા ખોટની ઓળખ કરવા { ACNG TV } ANTI CRIME NEWS GUJARAT ONLINE (એન્ટી ક્રાઈમ ન્યુઝ ગુજરાત) ઓનલાઈન સાથે જોડાવ, ગુજરાતની તમામ પ્રકારની ખબરોને તમારા મોબાઈલમાં જોવા માટે ચેનલને સબક્રાઇબ કરો શેર કરો અને લાઈક કરો

About Author

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Whatsapp Us
ACNG TV

FREE
VIEW