24/04/2024

વડોદરાના કિશનવાડી વિસ્તારમાં જુગાર રમતા પાંચ ઝડપાયા

0

Updated: Mar 22nd, 2024


– કિશનવાડીના મકાન પાસે ખુલ્લા મેદાનમાં જુગાર રમતા પાંચ જુગારીઓને વારસિયા પોલીસે ઝડપી પાડ્યા છે

વડોદરા,તા.22 માર્ચ 2024,શુક્રવાર

વડોદરામાં વારસીયા પોલીસને માહિતી મળી હતી કે કિસનવાડી વુડાના મકાનમાં બ્લોક નંબર 5 સામેના ખુલ્લા મેદાનમાં કેટલાક લોકો રહ્યા છે. જેથી પોલીસે સ્થળ પર જઈને કોર્ડન કરીને પાંચ જુગારીઓને ઝડપી પાડી રોકડા તથા ત્રણ મોબાઇલ મળી કુલ રૂ.19,430 નો મુદ્દામાલ કબજે કર્યો છે. પકડાયેલા જુગારીઓમાં (1) વિજય જગદીશભાઈ પંચાલ (2) મહેશ રમણભાઈ માછી (3) રાજુ દિનકર રાવ સિંદે (4) સુભાષ કેશવભાઈ પરમાર તમામ રહેવાસી કિશનવાડી વુડાના મકાનમાં તથા (5) વિક્રમભાઈ લાલભાઈ માછી રહેવાસી આમ્રપાલી નગર અખંડ આનંદ સોસાયટી પાછળ આજવા રોડનો સમાવેશ થાય છે.

Loading

Print Friendly, PDF & Email
ACNG TV

ગુજરાતમાં વધી રહેલા અપરાધો અને અત્યાચારોની સાચી માહિતી ઘર ઘર સુધી પહોંચાડવા સમાજમાં સાચા ખોટની ઓળખ કરવા { ACNG TV } ANTI CRIME NEWS GUJARAT ONLINE (એન્ટી ક્રાઈમ ન્યુઝ ગુજરાત) ઓનલાઈન સાથે જોડાવ, ગુજરાતની તમામ પ્રકારની ખબરોને તમારા મોબાઈલમાં જોવા માટે ચેનલને સબક્રાઇબ કરો શેર કરો અને લાઈક કરો

About Author

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Whatsapp Us
ACNG TV

FREE
VIEW