24/04/2024

જામનગરમાં ગુજરાત રાજ્ય યોગ બોર્ડ સંચાલિત ‘યોગા ફોર ઓલ’ યોગ ક્લાસીસમાં મેમોગ્રાફી ટેસ્ટ સંબંધી સેમિનાર યોજાયો

0

Updated: Mar 22nd, 2024


– જામનગરના પૂર્વ મેયર અમીબેન પરીખ સહિતના મહિલા અગ્રણીઓ દ્વારા મેમોગ્રાફી સંબંધી માર્ગદર્શન અપાયું

જામનગર,તા.22 માર્ચ 2024,શુક્રવાર

જામનગરમાં ગુજરાત રાજ્ય યોગ બોર્ડ ટ્રેનર્સ સંચાલિત ‘યોગા ફોર ઓલ’ યોગા ક્લાસીસમાં તારીખ 21.3.2024 ના દિવસે મેમોગ્રાફી ટેસ્ટ અંગેનો સેમિનાર યોજાયો હતો. જેમાં જામનગરના પૂર્વ મેયર અને પવન હંસના ડાયરેક્ટર અમીબેન પરીખ દ્વારા જરૂરી માર્ગદર્શન આપવામાં આવ્યું હતું.

 આ વેળાએ તેઓની સાથે શહેર ભાજપના મહિલા અગ્રણી મોનિકાબેન વ્યાસ, તેમજ જામનગર જિલ્લા યોગ કો-ઓર્ડીનેટર હર્ષિતા મહેતા ઉપસ્થિત રહ્યા હતા. યોગ બોર્ડના 50 થી વધુ સાધકો ઉપરાંત આયોજન કર્તા પ્રીતિ એન.પારેખ, શીતલ કનખરા, પૂનમ અગ્રવાલ, સોનલ કનખરા, શિલ્પા દાવદરા, નયનાબા જાડેજા તેમજ વર્ષાબેન મુંજાલ વગેરે જોડાયા હતા.

 જે તમામને અમીબેન પરીખ દ્વારા મેમોગ્રાફી સંબંધી જરૂરી માર્ગદર્શન અપાયું હતું, અને તમામ સાધકો વગેરે મેમોગ્રાફીના ચેકઅપ માટે તૈયાર થયા છે.

Loading

Print Friendly, PDF & Email
ACNG TV

ગુજરાતમાં વધી રહેલા અપરાધો અને અત્યાચારોની સાચી માહિતી ઘર ઘર સુધી પહોંચાડવા સમાજમાં સાચા ખોટની ઓળખ કરવા { ACNG TV } ANTI CRIME NEWS GUJARAT ONLINE (એન્ટી ક્રાઈમ ન્યુઝ ગુજરાત) ઓનલાઈન સાથે જોડાવ, ગુજરાતની તમામ પ્રકારની ખબરોને તમારા મોબાઈલમાં જોવા માટે ચેનલને સબક્રાઇબ કરો શેર કરો અને લાઈક કરો

About Author

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Whatsapp Us
ACNG TV

FREE
VIEW