24/04/2024

કાલાવડના મોટા વડાળા ગામે તરગારા જોવા ગયેલા અનુસૂચિત જાતિના યુવાનને મારમારી હડધૂત કરાયો: ત્રણ સામે ફરિયાદ

0

Updated: Mar 22nd, 2024

જામનગર,તા.22 માર્ચ 2024,શુક્રવાર

જામનગર જિલ્લાના કાલાવડ તાલુકાના મોટા વડાળા ગામમાં રહેતા અનુસૂચિત જાતિના યુવાનને તરગારાનો કાર્યક્રમ જોવા જતી વેળાએ ત્રણ શખ્સોએ હડધુત કરી માર માર્યાની ફરિયાદ પોલીસમાં નોંધાવાઈ છે.

 કાલાવડ તાલુકાના મોટા વડાળા ગામમાં રહેતા અને કડિયા કામ કરતા અરુણભાઈ મેઘજીભાઈ ચંદ્રપાલ નામના અનુસૂચિત જાતિના યુવાને પોતાને માર મારી સમાજમાં હલકા પાડવા માટે હડધૂત કરવા અંગે મોટા વડાળા ગામના ફિરોજ ગીગાભાઈ મોગલ, રાજુ ગીગાભાઈ મોગલ અને તેના એક અન્ય સાગરિત સામે ફરિયાદ નોંધાવી છે.

 ફરિયાદમાં જાહેર કરાયા અનુસાર ફરિયાદી યુવાન ગામના ચોરામાં તરગારા જોવા ગયો હતો, જ્યાં આરોપીઓ ભેગા થયા હતા, અને તારે સરપંચ બાબતે કશું બોલવાનું નથી, તેમ કહી માર માર્યો હતો.જે ત્રણેય આરોપીઓને પોલીસ શોધી રહી છે.

Loading

Print Friendly, PDF & Email
ACNG TV

ગુજરાતમાં વધી રહેલા અપરાધો અને અત્યાચારોની સાચી માહિતી ઘર ઘર સુધી પહોંચાડવા સમાજમાં સાચા ખોટની ઓળખ કરવા { ACNG TV } ANTI CRIME NEWS GUJARAT ONLINE (એન્ટી ક્રાઈમ ન્યુઝ ગુજરાત) ઓનલાઈન સાથે જોડાવ, ગુજરાતની તમામ પ્રકારની ખબરોને તમારા મોબાઈલમાં જોવા માટે ચેનલને સબક્રાઇબ કરો શેર કરો અને લાઈક કરો

About Author

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Whatsapp Us
ACNG TV

FREE
VIEW