24/04/2024

પાટડીના જૈનાબાદ ગામ પાસે એમ્બ્યુલન્સ પલટી ગઇ

0

Updated: Mar 21st, 2024

– બાઇક ચાલકને બચાવવા જતા દુર્ઘટના બની

– એમ્બ્યુલન્સના ડ્રાઇવર, ક્લીનરને ઇજા, સદનસીબે જાનહાની ટળી

સુરેન્દ્રનગર :  પાટડી તાલુકાના જૈનાબાદ રોડ પર સંસ્થા સંચાલિત હોસ્પીટલની એમ્બ્યુલન્સ પલટી મારી જતા અકસ્માત સર્જાયો હતો જેમાં ડ્રાઈવર અને ક્લીનરને ઇજા થઇ હતી. 

 રાજકોટ ખાતે આવેલ સંસ્થા સંચાલીત આંખની ખાનગી હોસ્પીટલની એબ્યુલન્સ દર્દીને મુકી ને પરત ફરી રહી હતી . તે દરમ્યાન પાટડીના જૈનાબાદ ગામ પાસે અચાનક એક બાઈક આડું ઉતરતા તેને બચાવવા જતા એમ્બ્યુલન્સના ચાલકે સ્ટેરીંગ પરનો કાબુ ગુમાવ્યો હતો જેના ભાગરૂપે એમ્બ્યુલન્સ રોડની સાઈડના ખાડામાં પલટી મારી ખાબકી હતી .

જેમાં ફસાયેલા ચાલક અને ક્લીનરને આસપાસના લોકો સહિત વાહનચાલકોએ જેસીબીની મદદથી બહાર કાઢયા હતા અને સારવાર અર્થે હોસ્પીટલે ખસેડવામાં આવ્યા હતા સદ્દનસીબે એમ્બ્યુલન્સમાં કોઈ દર્દી નહિં હોવાથી જાનહાની ટળી હતી.

 જ્યારે આ બનાવની જાણ થતાં લોકોના ટોળેટોળાં તેમજ પોલીસ કાફલો ઘટના સ્થળે આવી પહોંચ્યો હતો અને વધુ તપાસ હાથધરી હતી.

Loading

Print Friendly, PDF & Email
ACNG TV

ગુજરાતમાં વધી રહેલા અપરાધો અને અત્યાચારોની સાચી માહિતી ઘર ઘર સુધી પહોંચાડવા સમાજમાં સાચા ખોટની ઓળખ કરવા { ACNG TV } ANTI CRIME NEWS GUJARAT ONLINE (એન્ટી ક્રાઈમ ન્યુઝ ગુજરાત) ઓનલાઈન સાથે જોડાવ, ગુજરાતની તમામ પ્રકારની ખબરોને તમારા મોબાઈલમાં જોવા માટે ચેનલને સબક્રાઇબ કરો શેર કરો અને લાઈક કરો

About Author

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Whatsapp Us
ACNG TV

FREE
VIEW