24/04/2024

જામનગરના સફાઈ કામદાર યુવાનનું એસ.ટી રોડ પરથી મોટરસાયકલ ચોરાયું

0

Updated: Mar 21st, 2024

image : Freepik

જામનગર,તા.21 માર્ચ 2024,ગુરૂવાર

જામનગરમાં કબીર આશ્રમ રોડ પર રહેતા અને જામનગરના સફાઈ કામદાર તરીકે ફરજ બજાવતા એક યુવાનનું એસટી રોડ પરથી મોટરસાયકલ કોઈ તસ્કરો ચોરી ગયાની ફરિયાદ પોલીસમાં નોંધાવાઇ છે. જામનગરમાં કબીર આશ્રમ રોડ પર ક્રિષ્ના પાર્ક કોલોનીમાં રહેતા અને સફાઈ કામ કરતા વિમલભાઈ તુલસીદાસ નારોલાએ પોતાનું મોટરસાયકલ એસટી ડેપો રોડ પર એક ખાનગી હોસ્પિટલ પાસે પાર્ક કર્યું હતું. જ્યાંથી કોઈ તસ્કરો તેઓનું બાઈક ચોરી કરી ગયાની ફરિયાદ પોલીસમાં નોંધાવાઈ છે. જે મામલે પોલીસ તપાસ ચલાવે છે.

Loading

Print Friendly, PDF & Email
ACNG TV

ગુજરાતમાં વધી રહેલા અપરાધો અને અત્યાચારોની સાચી માહિતી ઘર ઘર સુધી પહોંચાડવા સમાજમાં સાચા ખોટની ઓળખ કરવા { ACNG TV } ANTI CRIME NEWS GUJARAT ONLINE (એન્ટી ક્રાઈમ ન્યુઝ ગુજરાત) ઓનલાઈન સાથે જોડાવ, ગુજરાતની તમામ પ્રકારની ખબરોને તમારા મોબાઈલમાં જોવા માટે ચેનલને સબક્રાઇબ કરો શેર કરો અને લાઈક કરો

About Author

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Whatsapp Us
ACNG TV

FREE
VIEW