24/04/2024

South Actress: સામંથા, રશ્મિકા કે તમન્ના નહીં, આ છે સાઉથની હાઇએસ્ટ પેડ એક્ટ્રેસ, ફી જાણીને ઉડી જશે તમારા હોશ

0

South Highest Paid Actress: સામંથાથી લઈને રશ્મિકા સુધી દક્ષિણ ભારતની ઘણી અભિનેત્રીઓએ બૉલીવૂડ ફિલ્મોમાં પણ પોતાની અભિનય શક્તિ સાબિત કરી છે, પરંતુ તેમાંથી સૌથી મોંઘી અભિનેત્રી કોણ છે?

સાઉથ ફિલ્મ ઈન્ડસ્ટ્રીની તમામ અભિનેત્રીઓ હવે પાન ઈન્ડિયાની અભિનેત્રી બની ગઈ છે. તમન્નાથી લઈને સામંથા અને રશ્મિકા મંદાનાએ તાજેતરના વર્ષોમાં ઘણી બ્લોકબસ્ટર ફિલ્મો આપી છે. તેની સાથે આ અભિનેત્રીઓ હવે તોતિંગ ફી પણ વસૂલ કરી રહી છે પરંતુ સૌથી વધુ કમાણી કરનાર દક્ષિણ ભારતીય અભિનેત્રી કોણ છે? તમને જણાવી દઈએ કે આ સામંથા રૂથ પ્રભુ, રશ્મિકા મંદાના કે તમન્ના ભાટિયા નથી...

સાઉથ ફિલ્મ ઈન્ડસ્ટ્રીની તમામ અભિનેત્રીઓ હવે પાન ઈન્ડિયાની અભિનેત્રી બની ગઈ છે. તમન્નાથી લઈને સામંથા અને રશ્મિકા મંદાનાએ તાજેતરના વર્ષોમાં ઘણી બ્લોકબસ્ટર ફિલ્મો આપી છે. તેની સાથે આ અભિનેત્રીઓ હવે તોતિંગ ફી પણ વસૂલ કરી રહી છે પરંતુ સૌથી વધુ કમાણી કરનાર દક્ષિણ ભારતીય અભિનેત્રી કોણ છે? તમને જણાવી દઈએ કે આ સામંથા રૂથ પ્રભુ, રશ્મિકા મંદાના કે તમન્ના ભાટિયા નથી…

સાઉથની સૌથી વધુ કમાણી કરનારી અભિનેત્રી બીજું કોઈ નહીં પણ નયનતારા છે, જેણે શાહરૂખ ખાન સાથે બ્લોકબસ્ટર ફિલ્મ 'જવાન'માં ધૂમ મચાવી હતી. તે પોતાની ફિલ્મોમાંથી મોટી ફી લે છે.

સાઉથની સૌથી વધુ કમાણી કરનારી અભિનેત્રી બીજું કોઈ નહીં પણ નયનતારા છે, જેણે શાહરૂખ ખાન સાથે બ્લોકબસ્ટર ફિલ્મ ‘જવાન’માં ધૂમ મચાવી હતી. તે પોતાની ફિલ્મોમાંથી મોટી ફી લે છે.

સીએનબીસી ટીવી 18 ના અહેવાલ મુજબ, 'અન્નપૂર્ણાની' સ્ટાર મુખ્યત્વે તામિલ, તેલુગુ અને મલયાલમ ફિલ્મોમાં કામ કરે છે અને તે પ્રતિ ફિલ્મ 5 થી 10 કરોડ રૂપિયા ચાર્જ કરે છે.

સીએનબીસી ટીવી 18 ના અહેવાલ મુજબ, ‘અન્નપૂર્ણાની’ સ્ટાર મુખ્યત્વે તામિલ, તેલુગુ અને મલયાલમ ફિલ્મોમાં કામ કરે છે અને તે પ્રતિ ફિલ્મ 5 થી 10 કરોડ રૂપિયા ચાર્જ કરે છે.

2023 માં 'લેડી સુપરસ્ટાર' એ તેની હિન્દી ફિલ્મમાં શાહરૂખ ખાન સાથે 'જવાન' માં પ્રવેશ કર્યો. ટાઈમ્સ ઓફ ઈન્ડિયા અનુસાર, નયનતારાએ એટલી દ્વારા નિર્દેશિત ફિલ્મ માટે 10 કરોડ રૂપિયા લીધા હતા.

2023 માં ‘લેડી સુપરસ્ટાર’ એ તેની હિન્દી ફિલ્મમાં શાહરૂખ ખાન સાથે ‘જવાન’ માં પ્રવેશ કર્યો. ટાઈમ્સ ઓફ ઈન્ડિયા અનુસાર, નયનતારાએ એટલી દ્વારા નિર્દેશિત ફિલ્મ માટે 10 કરોડ રૂપિયા લીધા હતા.

નયનથારા 183 કરોડ રૂપિયાની અંદાજિત નેટવર્થ સાથે દક્ષિણ ભારતીય અભિનેત્રી પણ છે.

નયનથારા 183 કરોડ રૂપિયાની અંદાજિત નેટવર્થ સાથે દક્ષિણ ભારતીય અભિનેત્રી પણ છે.

નયનતારાને દક્ષિણ ફિલ્મ ઉદ્યોગની સુપરસ્ટાર ગણવામાં આવે છે અને તે સૌથી સફળ અભિનેત્રીઓમાંની એક છે. તેણે બે દાયકાથી વધુની કારકિર્દીમાં 75 થી વધુ ફિલ્મોમાં અભિનય કર્યો છે. અભિનય ઉપરાંત નયનથારા નિર્માતા અને ઉદ્યોગસાહસિક પણ છે. તેણે તાજેતરમાં પોતાની બ્રાન્ડ 9Skin અને Femi9 નામની સ્ત્રી સ્વચ્છતા બ્રાન્ડ પણ લોન્ચ કરી છે.

નયનતારાને દક્ષિણ ફિલ્મ ઉદ્યોગની સુપરસ્ટાર ગણવામાં આવે છે અને તે સૌથી સફળ અભિનેત્રીઓમાંની એક છે. તેણે બે દાયકાથી વધુની કારકિર્દીમાં 75 થી વધુ ફિલ્મોમાં અભિનય કર્યો છે. અભિનય ઉપરાંત નયનથારા નિર્માતા અને ઉદ્યોગસાહસિક પણ છે. તેણે તાજેતરમાં પોતાની બ્રાન્ડ 9Skin અને Femi9 નામની સ્ત્રી સ્વચ્છતા બ્રાન્ડ પણ લોન્ચ કરી છે.

નયનતારાના આગામી બે પ્રોજેક્ટ માટે ચાહકોમાં ભારે ઉત્તેજના છે. તેઓ 1960 થી 'ધ ટેસ્ટ' અને મન્નાનગટ્ટી છે. આ ટેસ્ટમાં આર માધવન, સિદ્ધાર્થ અને મીરા જાસ્મિન પણ છે, અને તેનું નિર્માણ એસ. શશિકાંત દ્વારા નિર્દેશિત. સ્પોર્ટ્સ થ્રિલર ફિલ્મ 2024ના ઉનાળામાં રિલીઝ થવાની છે.

નયનતારાના આગામી બે પ્રોજેક્ટ માટે ચાહકોમાં ભારે ઉત્તેજના છે. તેઓ 1960 થી ‘ધ ટેસ્ટ’ અને મન્નાનગટ્ટી છે. આ ટેસ્ટમાં આર માધવન, સિદ્ધાર્થ અને મીરા જાસ્મિન પણ છે, અને તેનું નિર્માણ એસ. શશિકાંત દ્વારા નિર્દેશિત. સ્પોર્ટ્સ થ્રિલર ફિલ્મ 2024ના ઉનાળામાં રિલીઝ થવાની છે.

નયનતારા ઉપરાંત મન્નાનગટ્ટી 1960 થી યોગી બાબુ, દેવદર્શિની, ગૌરી કિશન અને નરેન્દ્ર પ્રસાદ પણ છે, અને તેનું નિર્દેશન ડ્યૂડ વિકી દ્વારા કરવામાં આવી રહ્યું છે.

નયનતારા ઉપરાંત મન્નાનગટ્ટી 1960 થી યોગી બાબુ, દેવદર્શિની, ગૌરી કિશન અને નરેન્દ્ર પ્રસાદ પણ છે, અને તેનું નિર્દેશન ડ્યૂડ વિકી દ્વારા કરવામાં આવી રહ્યું છે.

Published at : 20 Mar 2024 12:43 PM (IST)

મનોરંજન ફોટો ગેલેરી

Loading

Print Friendly, PDF & Email
ACNG TV

ગુજરાતમાં વધી રહેલા અપરાધો અને અત્યાચારોની સાચી માહિતી ઘર ઘર સુધી પહોંચાડવા સમાજમાં સાચા ખોટની ઓળખ કરવા { ACNG TV } ANTI CRIME NEWS GUJARAT ONLINE (એન્ટી ક્રાઈમ ન્યુઝ ગુજરાત) ઓનલાઈન સાથે જોડાવ, ગુજરાતની તમામ પ્રકારની ખબરોને તમારા મોબાઈલમાં જોવા માટે ચેનલને સબક્રાઇબ કરો શેર કરો અને લાઈક કરો

About Author

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Whatsapp Us
ACNG TV

FREE
VIEW