24/04/2024

જામનગરમાં ચેક પરત ફરવાના કેસમાં તેલના વેપારીને અઢાર માસની જેલ સજા

0

Updated: Mar 16th, 2024

જામનગર,તા.16 માર્ચ 2024,શનિવાર 

જામનગર તાલુકાના ધુડસીયા ગામના વેપારીને આપવામાં આવેલ રૂ.3 લાખ 17 હજારની રકમનો ચેક પરત ફરવાના કેસમાં તેલના વેપારીને 18 માસની સજાનો અદાલતે આદેશ કર્યો છે.

ધુડસીયા મુકામે રહેતા અને મીની ઓઈલ મીલ ધરાવતા સંજયભાઈ બચુભાઈ માઘાણી પાસેથી તેલના વેપારી નિલેશકુમાર બાબુભાઈ બાવસીયાને ધંધાના વિકાસ અર્થે નાણાંની જરૂરીયાત ઉભી થતા સંબંધદાવે હાથઉછીના રૂા.3,17,000 રકમ મેળવી હતી. જેની પરત ચૂકવણી માટે નિલેશકુમાર બાબુભાઈ બાવસીયા દ્વારા ચેક આપવામાં આવ્યો હતો. જે ચેક અપુરતા નાણા ભંડોળના કારણે પરત ફરતો હતો. જેથી સંજયભાઈ  દ્વારા જામનગરની અદાલતમાં ધી નેગોશીયેબલ ઈન્સ્ટ્રુમેન્ટ એકટની કલમ મુજબની ફરીયાદ દાખલ કરવામાં આવી હતી., જે કેસ જામનગરના સાતમા એડી.ચીફ જયુડી.મેજીસ્ટ્રેટ  વિજય ગઢવીની અદાલતમાં ચાલી જતાં અદાલત દ્વારા આરોપી નિલેશકુમાર બાબુભાઈ બાવસીયાને અઢાર માસની સાદી કેદની સજા અને ચેકની રકમ રૂા.3,17,000 પુરા ફરીયાદીને ચુકવવાનો હુકમ કર્યો હતો. જો ઉપરોકત રકમ ભરપાઈ ન કરે તો વધુ એક માસની સાદી કેદની સજાનો હુકમ કરેલ છે.

Loading

Print Friendly, PDF & Email
ACNG TV

ગુજરાતમાં વધી રહેલા અપરાધો અને અત્યાચારોની સાચી માહિતી ઘર ઘર સુધી પહોંચાડવા સમાજમાં સાચા ખોટની ઓળખ કરવા { ACNG TV } ANTI CRIME NEWS GUJARAT ONLINE (એન્ટી ક્રાઈમ ન્યુઝ ગુજરાત) ઓનલાઈન સાથે જોડાવ, ગુજરાતની તમામ પ્રકારની ખબરોને તમારા મોબાઈલમાં જોવા માટે ચેનલને સબક્રાઇબ કરો શેર કરો અને લાઈક કરો

About Author

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Whatsapp Us
ACNG TV

FREE
VIEW