24/04/2024

ભારત જોડો ન્યાય યાત્રામાં ખિસ્સાકાતરું ઝળક્યા : વડોદરાના બે કોર્પોરેટર નિશાન બન્યા

0

Updated: Mar 9th, 2024

image : Socialmedia

વડોદરા,તા.09 માર્ચ 2024,શનિવાર

ભારત જોડો ન્યાય યાત્રા દરમિયાન બોડેલી ખાતે એકઠા થયેલા અનેક કોંગ્રેસના કાર્યકર્તાઓના ખિસ્સા હળવા થયા હતા. તો વડોદરા કોંગ્રેસના એક કોર્પોરેટરના રોકડા અને એક મહિલા કોર્પોરેટરની ડાયમંડની બુટ્ટી ચોરાઈ હતી. બનાવ મામલે બોડેલી પોલીસે તપાસ હાથ ધરી છે.

રાહુલ ગાંધીની ભારત જોડો ન્યાયયાત્રા આજે બોડેલી ખાતે પહોંચી હતી. જ્યાં હજારોની સંખ્યામાં ઉમટેલા કાર્યકર્તાઓએ તેમનું સ્વાગત કર્યું હતું. દરમિયાન ચોરટાઓ દ્વારા તેનો ફાયદો લેવા સફેદ કપડામાં કાર્યકર્તાના રૂપમાં પ્રવેશી ગયા હતા અને લગભગ એક ડઝન જેટલા કોંગ્રેસના કાર્યકર્તાઓના ખીસ્સા હળવા કર્યા હતા. જેમાં વડોદરાના બે કોર્પોરેટરો પણ ચોરટાઓના નિશાને આવ્યા હતા. કોંગ્રેસના કોર્પોરેટર ચંદ્રકાંત શ્રીવાસ્તવે 45 હજાર રોકડા ગુમાવ્યા હતા. જ્યારે મહિલા કોર્પોરેટર પુષ્પાબેન વાઘેલાએ ડાયમંડની બુટ્ટી ગુમાવી હતી. તેઓએ જાણવા જોગ ફરિયાદ આપવા બોડેલી પોલીસ મથકે પહોંચ્યા હતા. જ્યાં કાર્યકર્તાના રૂપમાં ચોરી કરતા બે ઇસમોની પોલીસે અટકાયત કરી હોવાનું જાણવા મળ્યું છે.

Loading

Print Friendly, PDF & Email
ACNG TV

ગુજરાતમાં વધી રહેલા અપરાધો અને અત્યાચારોની સાચી માહિતી ઘર ઘર સુધી પહોંચાડવા સમાજમાં સાચા ખોટની ઓળખ કરવા { ACNG TV } ANTI CRIME NEWS GUJARAT ONLINE (એન્ટી ક્રાઈમ ન્યુઝ ગુજરાત) ઓનલાઈન સાથે જોડાવ, ગુજરાતની તમામ પ્રકારની ખબરોને તમારા મોબાઈલમાં જોવા માટે ચેનલને સબક્રાઇબ કરો શેર કરો અને લાઈક કરો

About Author

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Whatsapp Us
ACNG TV

FREE
VIEW