24/04/2024

જામનગરમાં અંધઆશ્રમ રેલવે ઓવરબ્રિજ નીચે એક હોટલ બોયને લૂંટી લેવાયાની ઘટના સામે આવતાં ચકચાર

0

Updated: Mar 9th, 2024

image : Freepik

– બે અજાણ્યા લૂંટારૂઓ યુવાનના હાથમાંથી રૂપિયા 20,000 ની કિંમતનું ચાંદીનું કડું અને મોબાઇલ લૂંટી ગયા

જામનગર,તા.09 માર્ચ 2024,શનિવાર

જામનગરમાં અંધાશ્રમ રેલવે ફાટક નીચે રેલવે લાઇન પરથી પસાર થઈ રહેલા એક હોટલ બોયને બે લૂંટારુઓએ ભય બતાવી તેના હાથમાંથી રૂપિયા 20,000 ની કિંમતનું ચાંદીનું કડું અને રૂપિયા 10,000 ની કિંમતનો મોબાઇલ ફોન લૂંટી ગયાની ફરિયાદ પોલીસમાં નોંધાવાઈ છે.

 આ ફરિયાદ અંગેના બનાવની વિગત એવી છે કે જામનગરમાં તિરુપતિ સોસાયટીમાં રહેતો અને એક ચા ની હોટલમાં નોકરી કરતો દેવશીભાઈ પરબતભાઈ નામનો 21 વર્ષનો ભરવાડ જ્ઞાતિનો યુવાન ગઈકાલે અંધશ્રમ ઓવરબ્રિજ નીચે થી પસાર થઇ રેલ્વે લાઈન પાસે ઉભો હતો.

 જે દરમિયાન બે અજાણ્યા લૂંટારૂઓ આવ્યા હતા, અને ધાકધમકી આપી, ભય બતાવી ફરીયાદીના હાથમાં પહેરેલું રૂપિયા 20,000 ની કિંમતનું ચાંદીનું કડું આંચકી લીધું હતું, અને તેના ખીસ્સામાં રહેલો રૂપિયા 10,000 ની કિંમતનો મોબાઇલ ફોન આચકી લીધો હતો.

 જે બંને વસ્તુની લૂંટ ચલાવી લૂંટારૂઓ ભાગી છૂટયા હતા. જે મામલો સીટી સી. ડિવિઝન પોલીસમાં લઈ જવાયો છે, અને પોલીસે જુદા જુદા સીસીટીવી કેમેરાની મદદથી લૂંટારુઓને શોધી લેવા માટેની કવાયત શરૂ કરી છે.

Loading

Print Friendly, PDF & Email
ACNG TV

ગુજરાતમાં વધી રહેલા અપરાધો અને અત્યાચારોની સાચી માહિતી ઘર ઘર સુધી પહોંચાડવા સમાજમાં સાચા ખોટની ઓળખ કરવા { ACNG TV } ANTI CRIME NEWS GUJARAT ONLINE (એન્ટી ક્રાઈમ ન્યુઝ ગુજરાત) ઓનલાઈન સાથે જોડાવ, ગુજરાતની તમામ પ્રકારની ખબરોને તમારા મોબાઈલમાં જોવા માટે ચેનલને સબક્રાઇબ કરો શેર કરો અને લાઈક કરો

About Author

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Whatsapp Us
ACNG TV

FREE
VIEW