24/04/2024

ગુજરાત કોંગ્રેસમાં વધુ એક ગાબડું, છ વખત ધારાસભ્ય રહી ચૂકેલા નિરંજન પટેલના કેસરિયા

0

પોરબંદર જિલ્લાના સંગઠનના તમામ હોદ્દેદારોએ કોંગ્રેસ પક્ષમાંથી રાજીનામા આપ્યા

Updated: Mar 9th, 2024


Lok Sabha Election 2024: લોકસભાની ચૂંટણી જેમ-જેમ નજીક આવી રહી છે તેમ તેમ ગુજરાતમાં કોંગ્રેસના નેતા પક્ષથી દૂર થઈ રહ્યા છે અને ભાજપમાં જોડાઈ રહ્યા છે. એક તરફ રાહુલ ગાંધી ગુજરાતમાં ભારત જોડો ન્યાય યાત્રા કરી રહ્યા છે, ત્યારે કોંગ્રેસના વધુ એક પૂર્વ ધારાસભ્ય નિરંજન પટેલ કેસરિયો ખેસ ધારણ કરીને ભાજપમાં જોડાયા છે. આ સાથે જ ભાજપ ગુજરાતમાં વધુ મજબૂત બની રહી છે.

નિરંજન પટેલ છ ટર્મ સુધી કોંગ્રેસના ધારાસભ્ય રહી ચૂક્યા

ગુજરાત કોંગ્રેસમાંથી અર્જુન મોઢવાડિયા, અંબરિશ ડેર, સી. જે ચાવડા, અરવિંદ લાડાણી, મૂળુ કંડોરિયા સહિતના નેતાઓ  રાજીનામું આપીને ભાજપમાં જોડાયા છે, ત્યારે આ યાદીમાં હવે કોંગ્રેસના પૂર્વ ધારાસભ્ય નિરંજન પટેલનું પણ નામ જોડાયું છે. તેમણે આજે ભાજપ પ્રદેશ અધ્યક્ષ સી.આર.પાટીલની હાજરીમાં કેસરિયો ખેસ ધારણ કર્યો છે. ઉલ્લેખનીય છે કે નિરંજન પટેલ દિગ્ગજ નેતા છે અને આણંદ પેટલાદ વિધાનસભા બેઠક પર છ વાર કોંગ્રેસના ધારાસભ્ય રહી ચૂક્યા છે. 

પોરબંદર જિલ્લા અને શહેર કોંગ્રેસ પ્રમુખનું રાજીનામુ

પોરબંદર જિલ્લા અને શહેર કોંગ્રેસ પ્રમુખે રાજીનામુ આપ્યુ છે. આ બંને અર્જુન મોઢવાડિયા જૂથના કહેવાય છે. જિલ્લા પ્રમુખ રામ મેપા ઓડેદરા, શહેર પ્રમુખ અતુલ કારીયાએ રાજીનામુ આપ્યું છે. તેમની સાથે જિલ્લાના સંગઠનના તમામ હોદ્દેદારોએ કોંગ્રેસ પક્ષમાંથી રાજીનામા આપ્યા છે. આ તમામ હોદ્દેદારો આગામી દિવસોમાં ભાજપમાં જોડાય તેવી શક્યતા છે.

ગુજરાતમાં અન્ય પક્ષની પણ હાલત ખરાબ

ગુજરાતમાં કોંગ્રેસની સાથે અન્ય પક્ષની પણ હાલત ખરાબ થઈ રહી છે અને તેમના પણ નેતાઓ રાજીનામા આપીને ભાજપ સાથે જોડાઈ રહ્યા છે. કોંગ્રેસ સિવાય આમ આદમી પાર્ટીમાંથી કેટલાક નેતાએ રાજીનામાં આપ્યા હતા, ત્યારે હવે એનસીપીમાં પણ ભંગાણ થયું હોવાના સમાચાર મળી રહ્યા છે. સૂત્રો પાસેથી મળતી વિગતો મુજબ એનસીપીના અધ્યક્ષ જયંત પટેલ તેમના સમર્થકો સાથે ભાજપમાં જોડાશે. ભાજપ પ્રદેશ પ્રમુખ સી. આર. પાટીલની હાજરીમાં કેસરિયો ખેસ ધારણ કરશે.

Loading

Print Friendly, PDF & Email
ACNG TV

ગુજરાતમાં વધી રહેલા અપરાધો અને અત્યાચારોની સાચી માહિતી ઘર ઘર સુધી પહોંચાડવા સમાજમાં સાચા ખોટની ઓળખ કરવા { ACNG TV } ANTI CRIME NEWS GUJARAT ONLINE (એન્ટી ક્રાઈમ ન્યુઝ ગુજરાત) ઓનલાઈન સાથે જોડાવ, ગુજરાતની તમામ પ્રકારની ખબરોને તમારા મોબાઈલમાં જોવા માટે ચેનલને સબક્રાઇબ કરો શેર કરો અને લાઈક કરો

About Author

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Whatsapp Us
ACNG TV

FREE
VIEW