24/04/2024

ધોરણ 10 અને 12ના પરીક્ષાર્થીઓને SHE TEAM મદદ કરશે, હેલ્પલાઇન જાહેર

0

Updated: Mar 6th, 2024

વડોદરા,તા.06 માર્ચ 2024,બુધવાર

વડોદરા શહેર પોલીસની શી ટીમ દ્વારા ધોરણ 10 અને 12 ના પરીક્ષાર્થીઓને મદદરૂપ થવા હેલ્પલાઇનનો નંબર જાહેર કર્યો છે.

વડોદરા પોલીસની શી ટીમે મીડિયા ને કહ્યું છે કે, બોર્ડની પરીક્ષા આપતા વિદ્યાર્થીઓ કે વાલીઓ માનસિક દબાણ અનુભવતા હોય તો તરત જ શી ટીમનો સંપર્ક કરે. અમે તેઓનું કાઉન્સેલિંગ કરીશું અને તેમનો બોજ હળવો થાય તેવા પ્રયત્ન કરીશું.

આ ઉપરાંત જે વિદ્યાર્થીઓ પરીક્ષા સ્થળ સુધી પહોંચી ન શકે તેવા લોકો પણ શી ટીમનો સંપર્ક કરશે તો તેમને પરીક્ષા સ્થળ સુધી પહોંચાડવાની વ્યવસ્થા કરવામાં આવશે. પરીક્ષાર્થીઓએ મૂંઝવવાની જરૂર નથી.

પરીક્ષા કે તેના પરિણામના ડરથી આત્મહત્યા કરવાનો વિચાર આવે તો પણ તાકીદે શી ટીમનો સંપર્ક કરવો જોઈએ. જેથી અમારા નિષ્ણાતો યોગ્ય સલાહ આપી સમસ્યાનું નિરાકરણ લાવશે.શી ટીમનો હેલ્પલાઇન નંબર અને સંપર્ક આ મુજબ છે.

Loading

Print Friendly, PDF & Email
ACNG TV

ગુજરાતમાં વધી રહેલા અપરાધો અને અત્યાચારોની સાચી માહિતી ઘર ઘર સુધી પહોંચાડવા સમાજમાં સાચા ખોટની ઓળખ કરવા { ACNG TV } ANTI CRIME NEWS GUJARAT ONLINE (એન્ટી ક્રાઈમ ન્યુઝ ગુજરાત) ઓનલાઈન સાથે જોડાવ, ગુજરાતની તમામ પ્રકારની ખબરોને તમારા મોબાઈલમાં જોવા માટે ચેનલને સબક્રાઇબ કરો શેર કરો અને લાઈક કરો

About Author

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Whatsapp Us
ACNG TV

FREE
VIEW