24/04/2024

વડોદરાના મંગલ પાંડે રોડ પર અવાવરું જગ્યામાં કચરો નાખતા રીક્ષા ચાલકને વોર્ડ ઓફિસરે પકડતા હોબાળો: કચરો ફરી રિક્ષામાં ભરાવ્યો

0

Updated: Mar 5th, 2024

વડોદરા,તા.05 માર્ચ 2024,મંગળવાર

વડોદરા કોર્પોરેશનનું તંત્ર સ્વચ્છતાને લઈ સક્રિય થઈ રહ્યું છે જ્યાં ત્યાં ગંદકી કરનારાઓ સામે વર્ડ કક્ષાએ અને સેનેટરી વિભાગ દ્વારા કાર્યવાહી કરવામાં આવી રહી છે. જાહેર માર્ગ પર કે અવાવરું જગ્યાએ કચરો નાખનાર સામે લાલ આંખ કરવામાં આવી છે. મંગલ પાંડે રોડ પર અવાવરું જગ્યાએ કચરો નાખનાર રીક્ષા ચાલકને વોર્ડ ઓફિસર જીતેન્દ્ર બ્રહ્મભટ્ટ દ્વારા ઝડપી લેવામાં આવ્યો હતો. વોર્ડ ઓફિસરે નાખવામાં આવેલો કચરો રિક્ષામાં પરત ભરાવડાવી દંડ વસુલ્યો હતો. કાર્યવાહી ટાણે રીક્ષા ચાલક અને વોર્ડ ઓફિસર વચ્ચે થોડી ચકમક ઝરી હતી પરંતુ આખરે રિક્ષા ચાલકે નાખેલો કચરો પુનઃ ઉઠાવી લેતા મામલો થાળે પડ્યો હતો.

Loading

Print Friendly, PDF & Email
ACNG TV

ગુજરાતમાં વધી રહેલા અપરાધો અને અત્યાચારોની સાચી માહિતી ઘર ઘર સુધી પહોંચાડવા સમાજમાં સાચા ખોટની ઓળખ કરવા { ACNG TV } ANTI CRIME NEWS GUJARAT ONLINE (એન્ટી ક્રાઈમ ન્યુઝ ગુજરાત) ઓનલાઈન સાથે જોડાવ, ગુજરાતની તમામ પ્રકારની ખબરોને તમારા મોબાઈલમાં જોવા માટે ચેનલને સબક્રાઇબ કરો શેર કરો અને લાઈક કરો

About Author

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Whatsapp Us
ACNG TV

FREE
VIEW