24/04/2024

વડોદરામાં સેન્ટ્રલ જેલમાંથી ફર્લો રજા પર ગયેલો પાકા કામનો કેદી ફરાર

0

Updated: Mar 1st, 2024

વડોદરા,તા.01 માર્ચ 2024,શુક્રવાર

વડોદરા સેન્ટ્રલ જેલમાં હત્યાના ગુનામાં આજીવન કેદની સજા કાપતો પાકા કામનો કેદી જેલમાંથી 14 દિવલની ફર્લો રજા પર મુક્ત થયો હતો અને 11 ફેબ્રુઆરીના રોજ જેલમાં પરત હાજર થવાનું હતું પરંતુ હાજર નહી થઇને બારોબાર ફરાર થઇ ગયો હતો. જેથી જેલરે કેદી સામે બાપોદ પોલીસ સ્ટેશનમાં ફરિયાદ નોંધાવતા પોલીસે તેને ઝડપી પાડવાના ચક્રો ગતિમાન કર્યા છે. 

શહેરના આજવા રોડ પર આવેલા એકતાનગરમાં  રહેતો ગુલઝારસિંગ નેપાલસિંગ સીકલીગરને હત્યાના ગુનામાં વર્ષ 2019માં કોર્ટે આજીવન કેદની સજા ફટકારી હતી. જેથી છેલ્લા ચાર વર્ષતી વડોદરા મધ્યસ્થ જેલમાં પાકા કામના કેદી તરીકે સજા કાપી રહ્યો હતો. દરમિયાન 15 ડિસેમ્બર 2023ના રોજ 14 દિવસની ફર્લો રજા મંજૂર થતા તેને ગત 27 જાન્યુઆરીના રોજ તેને ફર્લો રજા પર મુક્ત કરવામાં આવ્યો હતો અને 11 ફેબ્રુઆરીના રોજ પુન: જેલમાં હાજર થવાનું હતું  પરંતુ કેદી હાજર થવાના બદલે બારોબાર ફરાર થઇ ગયો હતો. જેથી સેન્ટ્રલ જેલના જેલર એસ એચ વસાવો બાપોદ પોલીસ સ્ટેશનમાં કેદી સામે ફરિયાદ નોંધાવી છે.

Loading

Print Friendly, PDF & Email
ACNG TV

ગુજરાતમાં વધી રહેલા અપરાધો અને અત્યાચારોની સાચી માહિતી ઘર ઘર સુધી પહોંચાડવા સમાજમાં સાચા ખોટની ઓળખ કરવા { ACNG TV } ANTI CRIME NEWS GUJARAT ONLINE (એન્ટી ક્રાઈમ ન્યુઝ ગુજરાત) ઓનલાઈન સાથે જોડાવ, ગુજરાતની તમામ પ્રકારની ખબરોને તમારા મોબાઈલમાં જોવા માટે ચેનલને સબક્રાઇબ કરો શેર કરો અને લાઈક કરો

About Author

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Whatsapp Us
ACNG TV

FREE
VIEW