24/04/2024

પાદરાના મુજપુર ગામે પોલીસની રેડ : 1.26 લાખના વિદેશી દારૂ સાથે એકની ધરપકડ

0

Updated: Mar 1st, 2024

image : Freepik

– પાદરાના મુજપુર ગામે પોલીસે રેડ પાડીને 1.26 લાખનો દારૂ અને બિયરનો જથ્થો કબજે કર્યો છે પોલીસે દારૂ સાથે એક આરોપીને ઝડપી પાડ્યો છે જ્યારે અન્ય બે ને વોન્ટેડ જાહેર કર્યા છે

વડોદરા,તા.01 માર્ચ 2024,શુક્રવાર

વડોદરામાં પાદરાના મુજપુર ગામે પોલીસે મળેલી માહિતીના આધારે રેડ પાડીને વિદેશી દારૂની 31 પેટી 1,038 બોટલ કિંમત રૂપિયા 1.26 લાખનો શરાબનો જથ્થો કબજે કર્યો હતો. આ ઉપરાંત પોલીસે કાર એક મોબાઈલ અને રોકડા મળીને કુલ 4.38 લાખનો મુદ્દામાલ કબજે કર્યો છે.

પોલીસે સ્થળ પરથી દેવીલાલ સુખરામભાઈ બિસનોઈ (રહેવાસી ગડરા ગામ તાલુકો ધોરીમિનાર જિલ્લો બાડમેર રાજસ્થાન )ને ઝડપી પાડ્યો હતો. જ્યારે પાદરાના ધાયજ ગામે રહેતા અશ્વિન ઉર્ફે ગગી ચંદુલાલ જનસારી અને મુકેશ બિશનોઈ ( રહેવાસી સાચોર રાજસ્થાન)ને વોન્ટેડ જાહેર કર્યા છે.

Loading

Print Friendly, PDF & Email
ACNG TV

ગુજરાતમાં વધી રહેલા અપરાધો અને અત્યાચારોની સાચી માહિતી ઘર ઘર સુધી પહોંચાડવા સમાજમાં સાચા ખોટની ઓળખ કરવા { ACNG TV } ANTI CRIME NEWS GUJARAT ONLINE (એન્ટી ક્રાઈમ ન્યુઝ ગુજરાત) ઓનલાઈન સાથે જોડાવ, ગુજરાતની તમામ પ્રકારની ખબરોને તમારા મોબાઈલમાં જોવા માટે ચેનલને સબક્રાઇબ કરો શેર કરો અને લાઈક કરો

About Author

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Whatsapp Us
ACNG TV

FREE
VIEW