24/04/2024

અનંત-રાધિકાના પ્રી-વેડિંગ ફંક્શનમાં પહોંચ્યા Bill Gates, જામનગર એરપોર્ટથી સામે આવ્યો વીડિયો 

0

Anant-Radhika Wedding: મુકેશ અંબાણી અને નીતા અંબાણીના નાના પુત્ર અનંત અંબાણીનુ પ્રી-વેડિંગ ફંક્શન જામનગરમાં છે. અનંત અંબાલણી બાળપણની મિત્ર રાધિકા મર્ચન્ટ સાથે લગ્ન કરવા જઈ રહ્યા છે. આ કપલના પ્રી-વેડિંગ ફંક્શન 1 માર્ચથી શરૂ થઈ ગયા છે. અંબાણી રવિવારના આ ભવ્ય કાર્યક્રમમાં ઘણી મોટી હસ્તીઓ પહોંચી રહી છે. આ દરમિયાન માઈક્રોસોફ્ટના માલિક બિલ ગેટ્સ પણ અનંત અને રાધિકાના ફંક્શનમાં હાજરી આપવા ભારત આવ્યા છે. બિલ ગેટ્સ અનંત-રાધિકાના પ્રી-વેડિંગ ફંક્શનમાં હાજરી આપવા માટે જામનગર પહોંચી ગયા છે. જામનગર એરપોર્ટ પરથી તેમનો એક વીડિયો પણ સામે આવ્યો છે.

બિલ ગેટ્સ જામનગર એરપોર્ટ પર જોવા મળ્યા હતા

જામનગર એરપોર્ટ પરથી બિલ ગેટ્સનો ફોટો સોશિયલ મીડિયા પર સામે આવ્યો છે. આ વીડિયોમાં બિલ ગેટ્સ એરપોર્ટની બહાર આવતા અને કારમાં બેસતા જોવા મળી રહ્યા છે. આ દરમિયાન તેમણે પાપારાઝી સાથે હાય હલ્લો કર્યું.  વીડિયોમાં ધ્યાનથી જોશો તો બિલ ગેટ્સ ખાસ કારમાં બેઠા છે. તેમની કારમાં હાથીઓ લાગે છે, જે ખરેખર એકદમ અનોખા લાગે છે.

જામનગર એરપોર્ટ પર બિલ ગેટ્સનું પણ ભવ્ય શૈલીમાં સ્વાગત કરવામાં આવ્યું છે. વીડિયોના બેકગ્રાઉન્ડમાં કેટલીક યુવતીઓ ડાન્સ કરતી જોવા મળી રહી છે. આ દરમિયાન બિલ ગેટ્સના ચહેરા પર હળવું સ્મિત પણ જોવા મળ્યું.


આ સ્ટાર્સ ફંક્શન માટે જામનગર પહોંચ્યા હતા 

તમને જણાવી દઈએ કે ગુજરાતના જામનગરમાં અનંત અંબાણી અને રાધિકા મર્ચન્ટના પ્રી-વેડિંગનું આયોજન કરવામાં આવ્યું છે. 1લી માર્ચના રોજ સાંજે 5 કલાકે કપલનો ઈવેન્ટ શરૂ થયો છે. આ ઈવેન્ટમાં બોલિવૂડના ઘણા મોટા સ્ટાર્સ પહોંચ્યા હતા, જેમાં કરીના કપૂર ખાન, સૈફ અલી ખાન, શાહરૂખ ખાન, સિદ્ધાર્થ મલ્હોત્રા, કિયારા અડવાણી, અક્ષય કુમાર, દિશા પટણી, સારા અલી ખાન, શ્રદ્ધા કપૂર સહિત ઘણા સ્ટાર્સના નામ સામેલ છે.

રીહાન્ના પરફોર્મ કરશે 

આંતરરાષ્ટ્રીય મહેમાનોની વાત કરીએ તો બિલ ગેટ્સ સિવાય રિહાન્ના પણ આ કાર્યક્રમનો ભાગ બનવા માટે ભારત આવી છે. રિહાન્ના 1 માર્ચે યોજાનાર ફંક્શનમાં પણ પરફોર્મ કરવા જઈ રહી છે. આ સિવાય બોલિવૂડના ઘણા સિંગર્સ પણ આ કપલના લગ્નમાં ગીત ગાવાના છે જ્યારે ઘણા કલાકારો ડાન્સ પરફોર્મન્સ આપવાના છે.   

Print Friendly, PDF & Email
ACNG TV

ગુજરાતમાં વધી રહેલા અપરાધો અને અત્યાચારોની સાચી માહિતી ઘર ઘર સુધી પહોંચાડવા સમાજમાં સાચા ખોટની ઓળખ કરવા { ACNG TV } ANTI CRIME NEWS GUJARAT ONLINE (એન્ટી ક્રાઈમ ન્યુઝ ગુજરાત) ઓનલાઈન સાથે જોડાવ, ગુજરાતની તમામ પ્રકારની ખબરોને તમારા મોબાઈલમાં જોવા માટે ચેનલને સબક્રાઇબ કરો શેર કરો અને લાઈક કરો

About Author

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Whatsapp Us
ACNG TV

FREE
VIEW