24/04/2024

સમસ્ત પ્રજાપતિ સમાજ ગુજરાતમાં અમરેલીના આગેવાનોની નિમણુંક

0

પ્રેસનોટ

 

સમસ્ત પ્રજાપતિ સમાજ ગુજરાતમાં અમરેલીના આગેવાનોની નિમણુંક

 

અલકાબેન ગોંડલીયા તથા અશ્વિનભાઈ પ્રજાપતિને પ્રદેશની ટીમમાં સ્થાન અપાયું તથા
વિજયભાઈ ધંધુકિયા ને અમરેલી જિલ્લા પ્રમુખ તરીકે નિમણૂક કરવામાં આવેલ છે.

સમસ્ત પ્રજાપતિ સમાજ ગુજરાતની વિકાસયાત્રામાં પ્રતિબંદ્ધતા લાગણી અને સમાજ સેવાના ઉત્તમ કાર્યોને ધ્યાને લઈ ઉત્સાહી અમરેલી પ્રજાપતિ સમાજના અગ્રણીઓ પ્રજાપતિ
શ્રી વિજયભાઈ ધંધુકિયા ને અમરેલી જિલ્લા પ્રમુખ તરીકે શ્રી અલકાબેન ગોંડલીયા ને પ્રદેશ મહિલા મંત્રી તરીકે શ્રી અશ્વિનભાઈ પ્રજાપતિ પ્રદેશ યુવા સંગઠન મંત્રી તરીકે નિમણૂક કરવામાં આવેલ છે. આ તકે સમસ્ત પ્રજાપતિ સમાજ ઉત્સાહ અને હર્ષની લાગણી અનુભવે છે.


સમસ્ત પ્રજાપતિ સમાજમાં ખૂબ જ બહોળો ઉત્સાહ અને આનંદની લાગણી સાથે અમરેલી શહેર, જિલ્લા, તાલુકા અને ગામડાઓમાં પ્રજાપતિ સમાજના કાર્યકરો, સમાજના આગેવાનો અને યુવાનો દ્વારા ખૂબ ખૂબ શુભેચ્છાઓ પાઠવી અને સમાજના સાથ અને સહકારથી વિકાસના કાર્યોને આગળ લઈ જવા માટેની પ્રેરણાઓ, ઉત્સાહ અને ઉમંગ સાથે શુભેચ્છાઓ આપી રહ્યા છે.

 

અમરેલી વાટલીયા પ્રજાપતિ સમાજના પ્રમુખ સુરેશભાઈ ગોંડલીયા, દીપકભાઈ સરવૈયા, રમેશભાઈ ધોળકિયા, ગીરીશભાઈ માળવી, ધનજીભાઈ ઘોઘારી, ભાવેશભાઈ ધોળકિયા, પ્રદીપભાઈ જીકાદરા, પરસોતમદાસ ધંધુકિયા, સુરેશભાઈ કડકીયા, જેન્તીભાઈ જીકાદરા, ભરતભાઈ દેવગણિયા, વિજયભાઈ ધોળકિયા, મગનભાઈ માળવી, ધર્મેશભાઈ દેવગાણીયા, રમેશભાઈ માળવી, વિકાસભાઈ ટાપણીયા, મિતેશભાઈ ધંધુકિયા, મનુભાઈ માળવી, ભવદીપભાઈ જીકાદરા, અશોકભાઈ ધોળકિયા તથા અમરેલી પ્રજાપતિ સમાજના અગ્રણીઓ શુભેચ્છાઓ પાઠવી ને પ્રોત્સાહિત કરી સમસ્ત પ્રજાપતિ સમાજના સાથ સહકારથી વિકાસના કાર્યોને આગળ લઈ જવા માટેની પ્રેરણા સાથે શુભેચ્છાઓ અને શુભકામનાઓ પાઠવી રહ્યા છે.

 

 

ACNG TV  TEAM

Mr Rakesh Chavda

Chef Editor                       

Post Email  :- AntiCrimeNewsGujarat@gmail.com

 

 

Loading

Print Friendly, PDF & Email
ACNG TV

ગુજરાતમાં વધી રહેલા અપરાધો અને અત્યાચારોની સાચી માહિતી ઘર ઘર સુધી પહોંચાડવા સમાજમાં સાચા ખોટની ઓળખ કરવા { ACNG TV } ANTI CRIME NEWS GUJARAT ONLINE (એન્ટી ક્રાઈમ ન્યુઝ ગુજરાત) ઓનલાઈન સાથે જોડાવ, ગુજરાતની તમામ પ્રકારની ખબરોને તમારા મોબાઈલમાં જોવા માટે ચેનલને સબક્રાઇબ કરો શેર કરો અને લાઈક કરો

About Author

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Whatsapp Us
ACNG TV

FREE
VIEW