24/04/2024

સોનારિકા ભદૌરિયાએ પોતાના લગ્નમાં કરી હતી શાનદાર અંદાજમાં એન્ટ્રી, જુઓ વેડિંગ વીડિયો 

0

Sonarika Wedding Video: ટીવી એક્ટ્રેસ સોનારિકા ભદૌરિયાએ તાજેતરમાં તેના લાંબા સમયના બોયફ્રેન્ડ વિકાસ પરાશર સાથે લગ્ન કર્યા છે. અભિનેત્રીએ ખૂબ જ શાહી અંદાજમાં લગ્ન કર્યા છે. ગઈકાલે સોનારિકાએ તેના લગ્નની સુંદર ઝલક પણ ચાહકો સાથે શેર કરી હતી. તેના લગ્નની તસવીરોમાં અભિનેત્રી રેડ  દુલ્હન ડ્રેસમાં સુંદર લાગી રહી હતી. હવે અભિનેત્રીએ તેના લગ્નનો એક વીડિયો તેના સોશિયલ મીડિયા પર શેર કર્યો છે.


સોનારિકાએ તેના ઇન્સ્ટાગ્રામ પર તેના લગ્નનો ખૂબ જ ક્યૂટ વીડિયો પોસ્ટ કર્યો છે. તેમના લગ્નની ક્ષણોની ઝલક આ વીડિયોમાં જોઈ શકાય છે. આ વીડિયોની શરૂઆત સોનારિકાની ગ્રાન્ડ એન્ટ્રીથી થાય છે. અભિનેત્રી રેડ કલરના લહેંગા સાથે એન્ટ્રી કરતી જોવા મળે છે. બીજી તરફ વરરાજા વિકાસ પણ તેના માતા-પિતા સાથે શાનદાર એન્ટ્રી કરતા જોવા મળે છે.

વીડિયોમાં વિકાસ સોનારિકાને જોતો જોવા મળી રહ્યો છે. રેડ ડ્રેસમાં અભિનેત્રી એટલી સુંદર દેખાઈ રહી છે કે વિકાસ તેના પરથી નજર હટાવી શકતો નથી. આ દરમિયાન વિકાસ થોડો ભાવુક પણ જોવા મળ્યો હતો. આ પછી, વિકાસ તેની દુલ્હનનો હાથ પકડીને લાવે છે.  પછી બંને એકબીજાને ભેટે છે. આ વિડિયોમાં સાત ફેરા સુધી વરમાળાની ઝલક જોઈ શકાય છે જે એકદમ સ્વપ્નશીલ છે.


સોનારિકાએ લગ્નની પહેલી તસવીરો શેર કરી હતી

તમને જણાવી દઈએ કે આ પહેલા સોનારિકાએ પોતાના લગ્નની પહેલી તસવીર પણ ફેન્સ સાથે શેર કરી હતી. લુકની વાત કરીએ તો સોનારિકાએ તેના લગ્ન માટે રેડ ડ્રેસ પસંદ કર્યો હતો. અભિનેત્રીએ તેની સાથે ગોલ્ડન જ્વેલરી પહેરી હતી. અભિનેત્રીએ માંગ ટીક્કા, નેકલેસ અને નોઝ રીંગ સાથે પોતાનો લુક પૂર્ણ કર્યો. સોનારિકા તેના બ્રાઈડલ લુકમાં ખુબ જ સુંદર લાગી રહી હતી.
 
કોણ છે વિકાસ પરાશર?

સોનારિકાએ 18 ફેબ્રુઆરીએ તેના બોયફ્રેન્ડ વિકાસ સાથે રાજસ્થાનમાં  સાત ફેરા લીધા હતા. અભિનેત્રી વિકાસને 8 વર્ષથી ડેટ કરી રહી હતી. વિકાસ એક બિઝનેસમેન છે અને તેણે જ સોનારિકાને લગ્ન માટે પ્રપોઝ કર્યું હતું. 

Print Friendly, PDF & Email
ACNG TV

ગુજરાતમાં વધી રહેલા અપરાધો અને અત્યાચારોની સાચી માહિતી ઘર ઘર સુધી પહોંચાડવા સમાજમાં સાચા ખોટની ઓળખ કરવા { ACNG TV } ANTI CRIME NEWS GUJARAT ONLINE (એન્ટી ક્રાઈમ ન્યુઝ ગુજરાત) ઓનલાઈન સાથે જોડાવ, ગુજરાતની તમામ પ્રકારની ખબરોને તમારા મોબાઈલમાં જોવા માટે ચેનલને સબક્રાઇબ કરો શેર કરો અને લાઈક કરો

About Author

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Whatsapp Us
ACNG TV

FREE
VIEW