02/03/2024

જામનગર : જોડીયાના ટીંબડી ગામમાંથી જાહેરમાં જુગાર રમી રહેલા ચાર જુગારીઓ પકડાયા

0

Updated: Feb 12th, 2024

જામનગર,તા.12 ફેબ્રુઆરી 2024,સોમવાર

જામનગર જિલ્લાના જોડિયા તાલુકાના ટીંબડી ગામમાં પોલીસે જુગાર અંગે દરોડો પાડ્યો હતો, અને ચાર પત્તાપ્રેમીઓની અટકાયત કરી લીધી છે.

 જામનગર જિલ્લાના જોડીયા તાલુકા ટીંબડી ગામમાં બાવળની ઝાડીમાં સંતાઈને કેટલાક શખ્સો ગંજીપાના વડે જુગાર રમી રહ્યા છે, તેવી બાતમીના આધારે જોડિયા પોલીસે દરોડો પાડયો હતો, અને ત્યાંથી ગંજીપાનાનો જુગાર રમી રહેલા હરપાલસિંહ રાજભા ઝાલા, બાબુભાઈ ટપુભાઈ જિલરીયા, રણજીતસિંહ મહોબતસિંહ જાડેજા, તેમજ વિરેન્દ્રસિંહ ગંભીરસિંહ જાડેજાની  અટકાયત કરી લઇ તેઓ પાસેથી રૂપિયા 4,760 ની રોકડ રકમ અને જુગારનો સામાન કબજે કર્યો છે.

Loading

Print Friendly, PDF & Email
ACNG TV

ગુજરાતમાં વધી રહેલા અપરાધો અને અત્યાચારોની સાચી માહિતી ઘર ઘર સુધી પહોંચાડવા સમાજમાં સાચા ખોટની ઓળખ કરવા { ACNG TV } ANTI CRIME NEWS GUJARAT ONLINE (એન્ટી ક્રાઈમ ન્યુઝ ગુજરાત) ઓનલાઈન સાથે જોડાવ, ગુજરાતની તમામ પ્રકારની ખબરોને તમારા મોબાઈલમાં જોવા માટે ચેનલને સબક્રાઇબ કરો શેર કરો અને લાઈક કરો

About Author

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Whatsapp Us
ACNG TV

FREE
VIEW