02/03/2024

જામનગરના પ્રદર્શન મેદાનમાં ભરાયેલી ગુજરી બજારમાં ખરીદી માટે આવેલા યુવાનનો મોબાઇલ ફોન ચોરાયો

0

Updated: Feb 12th, 2024

image : freepik

જામનગર,તા.12 ફેબ્રુઆરી 2024,સોમવાર

જામનગરના પ્રદર્શન મેદાનમાં ભરાતી ગુજરી બજારમાં ખરીદી અર્થે આવેલા લાલપુરના એક ઇલેક્ટ્રિશિયન યુવાનનો મોબાઇલ ફોન ચોરી થઈ ગયો હોવાની ફરિયાદ પોલીસમાં નોંધાવાઇ છે.

 આ બનાવની વિગત એવી છે કે લાલપુરમાં ગોકુલધામ સોસાયટીમાં રહેતો અને ઇલેક્ટ્રીકનું કામ કરતો પ્રફુલ કિશોરભાઈ રાઠોડ નામનો 24 વર્ષનો યુવાન ગત 9 તારીખે જામનગરના પ્રદર્શન મેદાનમાં ભરાતી ગુજરી બજારમાં ખરીદી માટે આવ્યો હતો, જે દરમિયાન ગીરદીનો લાભ લઈ કોઈ તસ્કરો તેમના ખિસ્સામાંથી રૂપિયા 17,700 ની કિંમતનો મોબાઇલ ફોન ચોરી કરી લઈ ગયાની ફરિયાદ સીટી એ. ડિવિઝન પોલીસ મથકમાં નોંધાવી છે.

Loading

Print Friendly, PDF & Email
ACNG TV

ગુજરાતમાં વધી રહેલા અપરાધો અને અત્યાચારોની સાચી માહિતી ઘર ઘર સુધી પહોંચાડવા સમાજમાં સાચા ખોટની ઓળખ કરવા { ACNG TV } ANTI CRIME NEWS GUJARAT ONLINE (એન્ટી ક્રાઈમ ન્યુઝ ગુજરાત) ઓનલાઈન સાથે જોડાવ, ગુજરાતની તમામ પ્રકારની ખબરોને તમારા મોબાઈલમાં જોવા માટે ચેનલને સબક્રાઇબ કરો શેર કરો અને લાઈક કરો

About Author

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Whatsapp Us
ACNG TV

FREE
VIEW