29/02/2024

જામનગર શહેરના હોમગાર્ડ યુનિટના બે સભ્યોની મુખ્યમંત્રીના મેડલ માટે પસંદગી

0

Updated: Jan 25th, 2024

જામનગર,તા.25 જાન્યુઆરી 2024,ગુરૂવાર

જામનગર શહેરના હોમગાર્ડ યુનિટના બે સભ્યોની મુખ્યમંત્રીના મેડલ માટે પસંદગી કરવામાં આવી છે. જામનગર શહેર સીટી સી. યુનિટ હોમગાર્ડઝના સિનિયર પ્લાટુન કમાન્ડર વિજયસિંહ વી.વાળા અને મહિલા હોમગાર્ડઝ સભ્ય હંસાબેન પી.મેડેકરની ગુજરાત સરકાર દ્વારા મુખ્યમંત્રી મેડલ માટે પસંદગી કરવામાં આવી છે.

 જેને જિલ્લા કમાન્ડન્ટ અને ડીવાયએસપી મહેન્દ્રસિંહજી સોલંકી, જિલ્લાના સ્ટાફ ઓફિસર લીગલ ગીરીશ સરવૈયા, સ્ટાફ ઓફિસર મહિલા પ્રેક્ષાબેન ભટ્ટ., યુનિટ ઓસી.હરુભા જાડેજા સહિતના તમામ અધિકારીઓ., વહીવટી સ્ટાફ અને હોમગાર્ડઝ સભ્યોએ શુભેચ્છાઓ પાઠવી છે.

Loading

Print Friendly, PDF & Email
ACNG TV

ગુજરાતમાં વધી રહેલા અપરાધો અને અત્યાચારોની સાચી માહિતી ઘર ઘર સુધી પહોંચાડવા સમાજમાં સાચા ખોટની ઓળખ કરવા { ACNG TV } ANTI CRIME NEWS GUJARAT ONLINE (એન્ટી ક્રાઈમ ન્યુઝ ગુજરાત) ઓનલાઈન સાથે જોડાવ, ગુજરાતની તમામ પ્રકારની ખબરોને તમારા મોબાઈલમાં જોવા માટે ચેનલને સબક્રાઇબ કરો શેર કરો અને લાઈક કરો

About Author

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Whatsapp Us
ACNG TV

FREE
VIEW