02/03/2024

કરજણ હાઇવે પરથી દારૂનો જથ્થો ભરેલી ગાડી ઝડપાઈ

0

Updated: Jan 22nd, 2024


– દારૂની 1416 બોટલો, આઇસર, જીપીએસ સિસ્ટમ મળી 15.78 લાખના મુદ્દામાલ સાથે રાજસ્થાનના શખ્સની ધરપકડ

વડોદરા,તા.22 જાન્યુઆરી 2024,સોમવાર

કરજણ તાલુકામાંથી પસાર થતાં નેશનલ હાઇવે ઉપર ભરૂચથી વડોદરા તરફના ટ્રેક પર બામણગામની સીમમાં શિવ દર્શન હોટલ પાસે જિલ્લા ક્રાઈમ બ્રાન્ચની ટીમ વાહન ચેકિંગમાં હતી તે વખતે રાજસ્થાન પાસિંગની એક આઇસર ગાડી આવતા તેને રોકી તપાસ હાથ ધરી હતી. ગાડીમાં દારૂની 1416 બોટલો મળી હતી પોલીસે દારૂનો જથ્થો એક મોબાઈલ આઇસર ડોંગલ જીપીએસ સિસ્ટમ મળી રૂ.15.78 લાખનો મુદ્દામાલ કબજે કરી રાજસ્થાનના બાડમેર જિલ્લામાં રહેતા હનુમાનારામ શંકરારામ બિશનોઈની ધરપકડ કરી હતી. જ્યારે દારૂનો જથ્થો મોકલનાર મહેશગીરી મોહનગીરી ગોસ્વામી રહે બાડમેર જિલ્લા સહિત બે શખ્સોને ફરાર જાહેર કરી પોલીસે વધુ તપાસ હાથ ધરી છે.

Loading

Print Friendly, PDF & Email
ACNG TV

ગુજરાતમાં વધી રહેલા અપરાધો અને અત્યાચારોની સાચી માહિતી ઘર ઘર સુધી પહોંચાડવા સમાજમાં સાચા ખોટની ઓળખ કરવા { ACNG TV } ANTI CRIME NEWS GUJARAT ONLINE (એન્ટી ક્રાઈમ ન્યુઝ ગુજરાત) ઓનલાઈન સાથે જોડાવ, ગુજરાતની તમામ પ્રકારની ખબરોને તમારા મોબાઈલમાં જોવા માટે ચેનલને સબક્રાઇબ કરો શેર કરો અને લાઈક કરો

About Author

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Whatsapp Us
ACNG TV

FREE
VIEW