29/02/2024

વડોદરા નજીક ભાયલીમાં ઇન્ટરનેશનલ સ્કૂલ અને એક બંગલામાં લાખોની ચોરી

0

Updated: Jan 16th, 2024

image : Freepik

– મોડી રાત્રે ચોરો રોકડ અને સોના ચાંદીના દાગીના મળી 4.30 લાખની મતા ઉઠાવી ગયા

વડોદરા,તા.16 જાન્યુઆરી 2024,મંગળવાર

વડોદરા નજીક આવેલા ભાયલીમાં એક સ્કૂલ અને મકાનને નિશાન બનાવી ચોરો લાખોની માતા ઉઠાવી ગયા હતા.

 આ અંગેની વિગત એવી છે કે ભાયલીમાં આવેલી નવરચના ઇન્ટરનેશનલ સ્કૂલના એડમીન વિભાગમાં આવેલ એકાઉન્ટ ઓફિસમાં મૂકેલી તિજોરીનું લોક તોડી સ્કૂલના રોજિંદા ખર્ચા માટે રાખેલ રૂપિયા 32 હજાર રોકડાની ચોરોએ ચોરી કરી હતી. આ ઉપરાંત સ્કૂલની બાજુમાં નીલાંબર આર્કોન સોસાયટીમાં પણ ચોરો ત્રાટક્યા હતા. આ સોસાયટીમાં રહેતા મિનહાસ કૃષ્ણકાંત કાલાણીના બંધ મકાનનું તાળું તોડી સોના ચાંદીના દાગીના મળી 3.98 લાખની ચોરી થઈ હતી. કુલ 4.30 લાખની ચોરી અંગે નવરચના ઇન્ટરનેશનલ સ્કૂલ સ્ટાફ ક્વાર્ટર્સમાં રહેતા થીયોફેન માર્ટિન ડિસોઝાએ તાલુકા પોલીસ સ્ટેશનમાં ફરિયાદ નોંધાવી હતી.

Loading

Print Friendly, PDF & Email
ACNG TV

ગુજરાતમાં વધી રહેલા અપરાધો અને અત્યાચારોની સાચી માહિતી ઘર ઘર સુધી પહોંચાડવા સમાજમાં સાચા ખોટની ઓળખ કરવા { ACNG TV } ANTI CRIME NEWS GUJARAT ONLINE (એન્ટી ક્રાઈમ ન્યુઝ ગુજરાત) ઓનલાઈન સાથે જોડાવ, ગુજરાતની તમામ પ્રકારની ખબરોને તમારા મોબાઈલમાં જોવા માટે ચેનલને સબક્રાઇબ કરો શેર કરો અને લાઈક કરો

About Author

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Whatsapp Us
ACNG TV

FREE
VIEW