02/03/2024

વડોદરામાં ફતેગંજ બ્રીજ થી છાણી સર્કલ સુધીના હંગામી દબાણો દૂર કરાયા

0

Updated: Jan 16th, 2024

વડોદરા,તા.16 જાન્યુઆરી 2024,મંગળવાર

વડોદરા કોર્પોરેશનની દબાણ શાખાએ આજે શહેરના ફતેગંજ સર્કલથી લઈ છાણી જકાતનાકા સર્કલ સુધીના હંગામી દબાણો દૂર કરવાની કાર્યવાહી હાથ ધરી હતી. અહીંના મુખ્ય માર્ગ અને ફૂટપાથને રોકીને ધંધો-વ્યવસાય કરતા લારી, ગલ્લા, પથારાવાળાઓએ પોતાનો માલ સામાન વેચવા મૂક્યો હતો. જેને કારણે વાહન ચાલકો અને રાહદારીઓને પસાર થવાની તકલીફ ઊભી થતી હતી. જેથી આજે પાલિકાની દબાણ શાખાએ આ માર્ગ પરથી ત્રણ ટ્રક જેટલો હંગામી સામાન જપ્ત કરી રસ્તો અને ફૂટપાથ ખુલ્લો કર્યો હતો.

Loading

Print Friendly, PDF & Email
ACNG TV

ગુજરાતમાં વધી રહેલા અપરાધો અને અત્યાચારોની સાચી માહિતી ઘર ઘર સુધી પહોંચાડવા સમાજમાં સાચા ખોટની ઓળખ કરવા { ACNG TV } ANTI CRIME NEWS GUJARAT ONLINE (એન્ટી ક્રાઈમ ન્યુઝ ગુજરાત) ઓનલાઈન સાથે જોડાવ, ગુજરાતની તમામ પ્રકારની ખબરોને તમારા મોબાઈલમાં જોવા માટે ચેનલને સબક્રાઇબ કરો શેર કરો અને લાઈક કરો

About Author

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Whatsapp Us
ACNG TV

FREE
VIEW