02/03/2024

સુરતમાં કિન્નર સમાજે પણ પતંગ ચગાવી ઉતરાયણની મોજ માણી

0

Updated: Jan 15th, 2024

સુરત,તા.15 જાન્યુઆરી 2024,સોમવાર

ઉત્સવની ઉજવણીમાં અગ્રેસર રહેતા સુરતીઓનો પ્રિય તહેવાર ઉતરાણ છેલ્લા ત્રણ દિવસથી સુરતમાં ઉજવાઇ રહ્યો છે. નાના બાળકોથી માંડીને મોટેરા ઓ તહેવારની મજા માણી રહ્યા છે. સુરતમાં પહેલીવાર પતંગ ચગાવી ઉતરાયણની મજા માણતા કિન્નરો પણ જોવા મળ્યા હતા. સુરતના કેટલાક કિન્નરોએ રસ્તા પર પતંગ ચગાવ્યા હતા.

 પતંગનો તહેવાર એટલે સુરતીઓ માટે મજા માણવાનો તહેવાર છે. આ દિવસે મોટાભાગના લોકો પતંગ ચગાવી તહેવારની ઉજવણી કરે છે. આ વર્ષે પહેલીવાર સુરતમાં કિન્નરો પણ ઉતરાયણની મજા માણતા જોવા મળ્યા હતા. શહેરમાં કેટલીક જગ્યાએ કિન્નરોએ રસ્તા પર પતંગ ચગાવીને ઉતરાયણ ની ઉજવણી કરી હતી. કિન્નરોને પહેલી વાર પતંગ ચગાવતા જોયા હોય અનેક લોકો તેમને જોવા માટે ઊભા રહી ગયા હતા.

Loading

Print Friendly, PDF & Email
ACNG TV

ગુજરાતમાં વધી રહેલા અપરાધો અને અત્યાચારોની સાચી માહિતી ઘર ઘર સુધી પહોંચાડવા સમાજમાં સાચા ખોટની ઓળખ કરવા { ACNG TV } ANTI CRIME NEWS GUJARAT ONLINE (એન્ટી ક્રાઈમ ન્યુઝ ગુજરાત) ઓનલાઈન સાથે જોડાવ, ગુજરાતની તમામ પ્રકારની ખબરોને તમારા મોબાઈલમાં જોવા માટે ચેનલને સબક્રાઇબ કરો શેર કરો અને લાઈક કરો

About Author

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Whatsapp Us
ACNG TV

FREE
VIEW