29/02/2024

ધ્રોળ નજીક ટંકારા હાઈવે રોડ પર અજાણ્યા વાહનની ઠોકરે અજ્ઞાત યુવાનો ભોગ લેવાયો

0

Updated: Jan 15th, 2024

જામનગર,તા.15 જાન્યુઆરી 2024,સોમવાર

જામનગર જિલ્લાના ધ્રોલ પંથકમાં ટંકારા હાઈવે રોડ પર કોઈ અજ્ઞાત વાહનના ચાલકે 35 થી 40 વર્ષની વયના અજ્ઞાત યુવાનને હડફેટમાં લઇ ચગદી નાખતાં કરુણ મૃત્યુ નિપજ્યું છે.

 આ અકસ્માતના બનાવની વિગત એવી છે કે ધ્રોળ હાઇવે રોડ પર ટંકારા નજીક પગપાળા ચાલીને જઈ રહેલા 35 થી 40 વર્ષની વયના અજ્ઞાત પુરુષને કોઈ અજાણ્યા વાહનના ચાલકે ઠોકરે ચડાવતાં તેને ગંભીર ઇજા થઈ હતી, અને બેશુદ્ધ બન્યો હતો.

 આ બનાવ અંગે ભીખુભાઈ નાનજીભાઈ ભંડેરી નામના ખેડૂતે ધ્રોળ પોલીસને જાણ કરતાં ધ્રોળ પોલીસે અજ્ઞાત યુવાનને સૌ પ્રથમ  ધ્રોળની સરકારી હોસ્પિટલમાં અને ત્યારબાદ જામનગરની સરકારી જી.જી. હોસ્પિટલમાં ખસેડવામાં આવ્યો હતો, જયાં તેનું મૃત્યુ નીપજ્યું હોવાનું જાહેર કર્યું હતું. ધ્રોલ પોલીસે મૃતદેહનો કબજો સંભાળી અજાણ્યા વાહન ચાલકની શોધખોળ હાથ ધરી છે.

Loading

Print Friendly, PDF & Email
ACNG TV

ગુજરાતમાં વધી રહેલા અપરાધો અને અત્યાચારોની સાચી માહિતી ઘર ઘર સુધી પહોંચાડવા સમાજમાં સાચા ખોટની ઓળખ કરવા { ACNG TV } ANTI CRIME NEWS GUJARAT ONLINE (એન્ટી ક્રાઈમ ન્યુઝ ગુજરાત) ઓનલાઈન સાથે જોડાવ, ગુજરાતની તમામ પ્રકારની ખબરોને તમારા મોબાઈલમાં જોવા માટે ચેનલને સબક્રાઇબ કરો શેર કરો અને લાઈક કરો

About Author

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Whatsapp Us
ACNG TV

FREE
VIEW