29/02/2024

જામનગર શહેર અને જિલ્લો કાતિલ ઠંડીની લપેટમાં: મોસમનું સૌથી નીચું તાપમાન નોંધાયું

0

Updated: Jan 3rd, 2024

નવા વર્ષના આરંભે શિયાળાએ પકડ જમાવી: તાપમાનનો પારો 12.0 ડિગ્રીએ પહોંચતાં તિવ્ર ઠાર અનુભવાયો

જામનગર,તા.3 જાન્યુઆરી 2023,બુધવાર

ઇસુના નવા વર્ષના આરંભથી જ હાલારમાં શિયાળો પકડ જમાવી રહ્યો છે. જામનગરમાં છેલ્લા 24 કલાકમાં લઘુત્તમ તાપમાનનો પારો બે ડિગ્રી ઘટાડા સાથે 12.0 ડિગ્રીએ પહોંચતાં શીત લહેર છવાઇ ગઇ હતી, અને મોસમનું સૌથી નીચું તાપમાન નોંધાયું છે.

 ખાસ કરીને વહેલી સવારે બેઠા ઠારનું સામ્રાજય છવાતાં જનજીવન પર તેની ઘેરી અસર જોવા મળી હતી. ગ્રામ્ય વિસ્તારોમાં ઠંડી વધારો થતા લોકોએ તાપણાનો સહારો લેવો પડ્યો હતો.

 જામનગર શહેરમાં આજે સવારે આઠ વાગ્યે પૂરા થતાં 24 કલાક દરમિયાન લઘુત્તમ તાપમાન 12.0 ડિગ્રી અને મહત્તમ તાપમાન 26.0 ડિગ્રી સેન્ટિગ્રેડ નોંધાયું છે. હવામાં ભેજનું પ્રમાણ 84 ટકા અને પવનની ગતિ 3.8 કિ.મી.પ્રતિ કલાકની નોંધાઇ હતી.

Loading

Print Friendly, PDF & Email
ACNG TV

ગુજરાતમાં વધી રહેલા અપરાધો અને અત્યાચારોની સાચી માહિતી ઘર ઘર સુધી પહોંચાડવા સમાજમાં સાચા ખોટની ઓળખ કરવા { ACNG TV } ANTI CRIME NEWS GUJARAT ONLINE (એન્ટી ક્રાઈમ ન્યુઝ ગુજરાત) ઓનલાઈન સાથે જોડાવ, ગુજરાતની તમામ પ્રકારની ખબરોને તમારા મોબાઈલમાં જોવા માટે ચેનલને સબક્રાઇબ કરો શેર કરો અને લાઈક કરો

About Author

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Whatsapp Us
ACNG TV

FREE
VIEW