29/02/2024

નવા મકાનની પાણીની લાઈન બાબતે પૂછવા ગયેલા દંપત્તિ પર બિલ્ડરનો હુમલો

0

Updated: Dec 31st, 2023

વડોદરા તા. 31 ડિસેમ્બર 2023, રવિવાર

વડોદરા વાઘોડિયા રોડ પર લીમડા ગામની નજીક આવેલી શ્રીનાથજી સ્વરાજ સોસાયટીમાં મૂળ ભરૂચના વેજલપુર ખાતે રહેતા મીનાબેન ઘનશ્યામભાઈ ગોહિલે મકાન ખરીદ્યું હતું આ મકાનનું પઝેશન પણ થોડા સમય પહેલા જ તેમને લીધું હતું પરંતુ મકાનમાં પાણીની લાઈનનું કામ પૂરું થયું ન હોવાથી ગઈ સાંજે મીનાબેન તેમના પતિ ઘનશ્યામભાઈ સાથે સાઈડની ઓફિસ પર ગયા હતા અને બિલ્ડર દક્ષેશ શાહ તેમજ બ્રિજેશ શાહને પાણીની લાઈન બાબતે પૂછતા દક્ષેશ શાહ અચાનક ઉશ્કેરાઈ ગયો હતો અને મીનાબેનને ઝાપટ મારી દીધી હતી તેમજ બંને મીનાબેનના પતિ સાથે ઝઘડો કરી તને જોઈ લઈશ તેવી ધમકી આપી હતી આ બનાવની ફરિયાદ વાઘોડિયા પોલીસ સ્ટેશનમાં નોંધાતા પોલીસે વધુ તપાસ હાથ ધરી છે.

Loading

Print Friendly, PDF & Email
ACNG TV

ગુજરાતમાં વધી રહેલા અપરાધો અને અત્યાચારોની સાચી માહિતી ઘર ઘર સુધી પહોંચાડવા સમાજમાં સાચા ખોટની ઓળખ કરવા { ACNG TV } ANTI CRIME NEWS GUJARAT ONLINE (એન્ટી ક્રાઈમ ન્યુઝ ગુજરાત) ઓનલાઈન સાથે જોડાવ, ગુજરાતની તમામ પ્રકારની ખબરોને તમારા મોબાઈલમાં જોવા માટે ચેનલને સબક્રાઇબ કરો શેર કરો અને લાઈક કરો

About Author

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Whatsapp Us
ACNG TV

FREE
VIEW