29/02/2024

વડોદરામાં 31 ડિસેમ્બરનું કાઉન્ટ ડાઉન : અટલાદરા ચેક પોસ્ટ વિસ્તારમાં વાહનચાલકોનું એબોટ કિટથી ચેકિંગ

0

Updated: Dec 29th, 2023

વડોદરા,તા.29 ડિસેમ્બર 2023,શુક્રવાર

વર્ષ 2023 પૂર્ણ થવા જઇ રહ્યું છે ત્યારે 31 ડિસેમ્બરે વર્ષના આખરી દિવસ હોય તેની ઉજવણી કરતા હોય છે. જેમાં નવયુવાનો નશો કરીને વાહન હંકારી અન્ય લોકોના જીવ જોખમમાં મુકતા હોય છે. જેને લઇને પોલીસ સહિત વિવિધ એજન્સી દ્વારા વાહન ચેકિંગ તથા પેટ્રોલિંગ કરાઇ રહ્યું છે. અટલાદરા ચેકપોસ્ટ પાસે એસઓજી દ્વારા બાઇક અને ફોર વ્હીલર સહિતના ચાલકોનું એબોટ કિટ દ્વારા ચેકિંગ કરીને તેમણે નશો કર્યો છે કે નહી તેનું ચેકિંગ કરાયું હતું.

31 ડિસેમ્બરના લઇને પોલીસ વિભાગ સંતર્ક થઇ ગયો છે અને શહેરના વિવિધ વિસ્તારોમાં વાહન ચેકિંગ તથા સઘન પેટ્રોલિંગ રાત્રીના સમયે કરવામાં આવી રહ્યું છે. દરમિયાન ગુરુવારે રાત્રીના સમયે એસઓજી પોલીસ દ્વારા માંજલપુર વિસ્તારમાં અટલાદરા ચેક પોસ્ટ વિસ્તારમાં વાહન ચાલકોને ઉભી રાખીને બ્રેથ એનાલાઇઝ તથા એબોટ કિટ દ્વારા આ વાહન ચાલકોએ નશો કરેલો છે કે નહી તેનું ચેકિંગ કરાયું હતું. જેમાં ખાસ કરીને બાઇક ચાલક સહિતના વાહન લઇને જતા લોકોને ચેકિંગ કરાયું હતું. જોકે મોઢા પર રૂમાલ બાંધી જતા તથા ઓનલાઇન ઓર્ડર મુજબ ડિલિવર આપવા યુવકોને પણ ચેક કરાયા હતા. પોલીસના ધાડેધાડા રોડ પર ઉતરી આવતા એક તબક્કે ભયનો માહોલ ફેલાયો હતો.

અત્રે ઉલ્લેખનીય છે કે મોટાભાગના નવયુવાનો નશો કરેલી હાલતમાં વાહન હંકારના કારણે અન્ય લોકો સાથે અકસ્માત કરીને તેમનો જીવ જોખમમાં મુકતા હોય છે .જેથી પોલીસ દ્વારા આવી કોઇ ઘટના બને નહી માટે એબોટ કીટ દ્વારા ચેક કરાયું હતું.

Loading

Print Friendly, PDF & Email
ACNG TV

ગુજરાતમાં વધી રહેલા અપરાધો અને અત્યાચારોની સાચી માહિતી ઘર ઘર સુધી પહોંચાડવા સમાજમાં સાચા ખોટની ઓળખ કરવા { ACNG TV } ANTI CRIME NEWS GUJARAT ONLINE (એન્ટી ક્રાઈમ ન્યુઝ ગુજરાત) ઓનલાઈન સાથે જોડાવ, ગુજરાતની તમામ પ્રકારની ખબરોને તમારા મોબાઈલમાં જોવા માટે ચેનલને સબક્રાઇબ કરો શેર કરો અને લાઈક કરો

About Author

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Whatsapp Us
ACNG TV

FREE
VIEW