01/03/2024

થલાપતિ વિજય પર હુમલો, અભિનેતા પર ચપ્પલ ફેક્યું, શોકિંગ વીડિયો વાયરલ 

0

અભિનેતા અને રાજકારણી વિજયકાંતના અંતિમ સંસ્કાર ગઈકાલે એટલે કે 28મી ડિસેમ્બરની સાંજે ચેન્નાઈમાં થયા હતા. આ દરમિયાન સાઉથ ઈન્ડસ્ટ્રીના ઘણા મોટા સ્ટાર્સ તેમને અંતિમ વિદાય આપવા માટે પહોંચ્યા હતા. પરંતુ આ દરમિયાન એક એવી ઘટના બની જેણે બધાને ચોંકાવી દીધા.

વિજયકાંતના અંતિમ સંસ્કાર વખતે થલાપતિ વિજય પર હુમલો 

વાસ્તવમાં, થલાપતિ વિજય સાથે સંબંધિત એક વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર સામે આવ્યો છે, જેમાં એક અજાણ્યા વ્યક્તિએ ચપ્પલ ફેંકીને તેના પર હુમલો કર્યો હતો.

અભિનેતા પર ચપ્પલ ફેંકાયું

વીડિયોમાં તમે સ્પષ્ટ જોઈ શકો છો કે ભીડની વચ્ચે કોઈએ થલાપતિ વિજય પર ચપ્પલ ફેંક્યું, જે સીધું તેના ચહેરા પર વાગ્યું. આ વીડિયો સામે આવ્યા બાદ ફેન્સ અભિનેતાને લઈને ખૂબ ચિંતિત જણાય છે.

થલાપતિ વિજયે આ ઘટના પર તરત જ કોઈ પ્રતિક્રિયા આપી ન હતી અને આગળ વધવાનું ચાલુ રાખ્યું હતું, પરંતુ તેની પાછળ રહેલા એક વ્યક્તિએ તરત જ ચપ્પલ ઉપાડ્યું હતું અને તે જ્યાંથી આવ્યું હતું તે દિશામાં ફેંકી દીધું હતું. ફિલ્મ સ્ટાર પર શા માટે હુમલો કરવામાં આવ્યો તે જાણી શકાયું નથી, પરંતુ અભિનેતા અજીતની ફેન ક્લબે આ ઘટનાની નિંદા કરતું નિવેદન બહાર પાડ્યું છે.

સોશિયલ મીડિયા પર શેર કરવામાં આવેલ વિડિયો સાથેના કેપ્શનમાં લખવામાં આવ્યું છે કે, ‘અજિતના ચાહકો અમે થલાપતિ વિજય સામેની આ અપમાનજનક ઘટનાની નિંદા કરીએ છીએ. તે કોઈ પણ હોય, જો તે આપણા ઘરે આવે તો આપણે તેનું સન્માન કરવું જોઈએ. અભિનેતા વિજય પર ચપ્પલ ફેંકવું બિલકુલ સ્વીકાર્ય નથી. મજબૂત રહો વિજય. તમને જણાવી દઈએ કે વિજય અને અજીતના ચાહકો એકબીજા સાથે લડતા રહ્યા છે.

કેપ્ટન વિજયકાંતનું 28 ડિસેમ્બર ગુરુવારે ન્યુમોનિયાના કારણે નિધન થયું હતું. તેઓ વેન્ટિલેટર પર હતા અને ‘કોવિડ-19’થી પીડિત હતા. તેમના અંતિમ સંસ્કારમાં થલપતિ વિજય ઉપરાંત સુપરસ્ટાર રજનીકાંત પણ હાજર રહ્યા હતા. તમને જણાવી દઈએ કે વિજયકાંતે દક્ષિણ સિનેમાને ‘ચત્રિયાન’, ‘સત્તમ ઓરુ ઈરુટ્ટારાઈ’, ‘વલ્લારાસુ’, ‘રમાના ‘, ‘એંગલ અન્ના’, ‘સેંથુરા પૂવે’, ‘પુલન વિસારનાઈ’ જેવી હિટ ફિલ્મો આપી છે. 1991માં આવેલી ફિલ્મ ‘કેપ્ટન પ્રભાકરણ’ના કારણે તેમને ‘કેપ્ટન’ અટક મળી.  

Print Friendly, PDF & Email
ACNG TV

ગુજરાતમાં વધી રહેલા અપરાધો અને અત્યાચારોની સાચી માહિતી ઘર ઘર સુધી પહોંચાડવા સમાજમાં સાચા ખોટની ઓળખ કરવા { ACNG TV } ANTI CRIME NEWS GUJARAT ONLINE (એન્ટી ક્રાઈમ ન્યુઝ ગુજરાત) ઓનલાઈન સાથે જોડાવ, ગુજરાતની તમામ પ્રકારની ખબરોને તમારા મોબાઈલમાં જોવા માટે ચેનલને સબક્રાઇબ કરો શેર કરો અને લાઈક કરો

About Author

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Whatsapp Us
ACNG TV

FREE
VIEW