ઓનલાઇન ઠગાઈ કરતી ગેંગમાં કોલર તરીકે 30 ટકા કમિશનથી કામ કરનાર પકડાયો

0

Updated: Dec 27th, 2023

વડોદરા,તા.27 ડિસેમ્બર 2023,બુધવાર

શેર બજારમાં રોકાણ કરવાના નામે ઓનલાઈન ઠગાઈ કરતી ગેંગમાં કોલર તરીકે ભૂમિકા ભજવી લોકોને ફસાવતા વધુ એક આરોપીને વડોદરા સાયબર સેલે દબોચી લીધો છે.

શેર બજારમાં ઇન્વેસ્ટમેન્ટ કરવાના નામે એન્જલ વર્લ્ડમાંથી વાત કરતા હોવાનું કહી પ્રવીણ વરાટ નામના ઇન્વેસ્ટર પાસે રૂ.12 લાખનું રોકાણ કરાવી છેતરપિંડી કરનાર ગેંગ સામે વડોદરા સાયબર સેલે ગુનો નોંધી તપાસ કરતા બોગસ સીમકાર્ડ તેમજ બોગસ બેન્ક એકાઉન્ટ પુરા પાડનાર એક ડઝન સાગરીતોને ઝડપી પાડ્યા હતા.

પોલીસની તપાસ દરમિયાન ગોવિંદજી રમેશજી ઠાકોર (છાબલીયા,વડનગર,મહેસાણા) નામના વધુ એક આરોપીનું નામ ખુલતા તેના પર વોચ રાખી ઝડપી પાડવામાં આવ્યો છે. વડોદરાના ઇન્વેસ્ટર પાસે રૂપિયા પડાવવા માટે ગોવિંદજીએ શિવમ તરીકે ઓળખાણ આપી ઇન્વેસ્ટમેન્ટ માટે લોભામણી વાત કરી હતી. જેના બદલામાં તેને રોડની રકમમાંથી 10 થી 30 ટકા સુધીનું વળતર મળતું હતું.

Loading

Print Friendly, PDF & Email

ACNG TV

ગુજરાતમાં વધી રહેલા અપરાધો અને અત્યાચારોની સાચી માહિતી ઘર ઘર સુધી પહોંચાડવા સમાજમાં સાચા ખોટની ઓળખ કરવા { ACNG TV } ANTI CRIME NEWS GUJARAT ONLINE (એન્ટી ક્રાઈમ ન્યુઝ ગુજરાત) ઓનલાઈન સાથે જોડાવ, ગુજરાતની તમામ પ્રકારની ખબરોને તમારા મોબાઈલમાં જોવા માટે ચેનલને સબક્રાઇબ કરો શેર કરો અને લાઈક કરો

About Author

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Whatsapp Us
ACNG TV

FREE
VIEW