29/02/2024

વડોદરા : રેલવેમાં પરપ્રાંતમાંથી દારૂનો જથ્થો લઇ આવતો ઈસમ ઝડપાયો

0

Updated: Dec 23rd, 2023

image : Freepik

વડોદરા,તા.23 ડિસેમ્બર 2023,શનિવાર

વડોદરા રેલ્વે પોલીસ બંદોબસ્તમાં હતી ત્યારે રેલ્વે ટ્રેનિંગ સ્કૂલ પાસે એક ઈસમ પોતાના ખભા પર સ્કુલબેગ લઈને ધીમી ટ્રેનમાંથી ઉતરી ભાગવા જતા તેને પકડી લેવાયો હતો. તેની બેગ ચેક કરાતા તે ગભરાઈ ગયેલ હતો અને તેમાંથી ઇંગ્લીશ દારૂની છ નંગ  બોટલ મળી આવી હતી. ઈસમની પૂછપરછ કરતા તે જોગિન્દરસિંહ મનજીતસિંહ શેરા (રહે. સિકર એન્ક કલોવ, વાસણા જકાતનાકા પાસે, વડોદરા, મૂળ રહે. પંજાબ) હોવાનું જણાવ્યું હતું. આરોપી પાસે દારૂ મળતા તેની પાસેથી પાસ પરમિટ કે આધાર પુરાવા માંગતા એ નહીં હોવાનું જણાવેલ હતું. જેથી આરોપી વિરુદ્ધ પ્રોહિબિશનનો ગુનો દાખલ કરવામાં આવ્યો હતો.

આરોપી ટ્રેનમાંથી ઉતરી ભાગતી વેળાએ તેને પગમાં ઈજા થઈ હોવાથી તેને સારવાર માટે એસએસજી હોસ્પિટલ ખાતે મોકલવામાં આવેલ છે.

Loading

Print Friendly, PDF & Email
ACNG TV

ગુજરાતમાં વધી રહેલા અપરાધો અને અત્યાચારોની સાચી માહિતી ઘર ઘર સુધી પહોંચાડવા સમાજમાં સાચા ખોટની ઓળખ કરવા { ACNG TV } ANTI CRIME NEWS GUJARAT ONLINE (એન્ટી ક્રાઈમ ન્યુઝ ગુજરાત) ઓનલાઈન સાથે જોડાવ, ગુજરાતની તમામ પ્રકારની ખબરોને તમારા મોબાઈલમાં જોવા માટે ચેનલને સબક્રાઇબ કરો શેર કરો અને લાઈક કરો

About Author

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Whatsapp Us
ACNG TV

FREE
VIEW