29/02/2024

જૈન સાધ્વી સાથે વિહાર કરતાં યુવાનને અજાણ્યા વાહને ટક્કર મારી

0

Updated: Dec 20th, 2023

image : Freepik

– કરજણ હાઈવે પર વહેલી સવારનો બનાવ : ઇજાગ્રસ્ત યુવાનને સારવાર માટે ખસેડાયો

વડોદરા,તા.20 ડિેસેમ્બર 2023,બુધવાર

ભરૂચ વડોદરા નેશનલ હાઇવે પર જૈન સાધ્વીજીની વિહાર પદયાત્રા ચાલતી હતી જૈન સાધ્વી અને તેમની સાથે વિહાર કરતાં હર્ષિલ બીપીનચંદ્ર શાહ કરજણ તાલુકાના બામણગામ બસ સ્ટેન્ડ પાસે આવ્યા હતા. સાધ્વી આગળ ચાલતા હતા અને હર્ષિલ પાછળ ચાલતા હતા. તે દરમિયાન પાછળથી પુરપાટ ઝડપે આવેલા એક અજાણ્યા વાહને સવારના સુમારે હર્ષિલને ટક્કર મારીને અજાણ્યું વાહન ફરાર થઈ ગયું હતું. ગંભીર રીતે ઇજાગ્રસ્ત હર્ષિલને સારવાર માટે હોસ્પિટલમાં ખસેડાયો છે જ્યારે કરજણ પોલીસે ગુનો નોંધી અજાણ્યા વાહન ચાલકની શોધખોળ હાથ ધરી છે.

Loading

Print Friendly, PDF & Email
ACNG TV

ગુજરાતમાં વધી રહેલા અપરાધો અને અત્યાચારોની સાચી માહિતી ઘર ઘર સુધી પહોંચાડવા સમાજમાં સાચા ખોટની ઓળખ કરવા { ACNG TV } ANTI CRIME NEWS GUJARAT ONLINE (એન્ટી ક્રાઈમ ન્યુઝ ગુજરાત) ઓનલાઈન સાથે જોડાવ, ગુજરાતની તમામ પ્રકારની ખબરોને તમારા મોબાઈલમાં જોવા માટે ચેનલને સબક્રાઇબ કરો શેર કરો અને લાઈક કરો

About Author

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Whatsapp Us
ACNG TV

FREE
VIEW