02/03/2024

વડોદરામાં કેટલ એકટનું અમલીકરણ : લક્ષ્મીપુરારોડ પર છ ઢોરવાડા પર કોર્પોરેશને બલ્ડોઝર ફેરવ્યું

0

Updated: Dec 18th, 2023

વડોદરા,તા.18 ડિસેમ્બર 2023,સોમવાર

વડોદરા મ્યુનિસિપલ કોર્પોરેશન દ્વારા શહેરમાં કડક અમલ શરૂ કરવામાં આવ્યો છે જેના ભાગરૂપે આજે સુભાનપુરાથી લક્ષ્મીપુરા જવાના રસ્તે ગેરકાયદે છ ઢોરવાડા તોડવાની અને પાણી કનેક્શન કાપવાની કાર્યવાહી કરવામાં આવી હતી.

વડોદરા શહેરમાં થોડા સમયથી કેટલે એક્ટનો કડક અમલ કરવામાં આવી રહ્યો છે તેમ છતાં કેટલાક વિસ્તારોમાં રખડતા ઢોરો નો ત્રાસ ઓછો થતો નથી કોર્પોરેશન દ્વારા રોજના 25 થી 30 જેટલા રખડતા ઢોરો પકડવામાં આવી રહ્યા છે જેના રખડતા ઢોર પકડાય છે તેઓ સામે પોલીસ ફરિયાદ પણ કરવામાં આવે છે તો કેટલાક કિસ્સામાં તો રખડતા ઢોરો પકડવા ગયેલી ઢોર પાર્ટીને ગૌપાલકો સાથે ઘર્ષણમાં ઉતરવું પડે છે. આજે પણ ગૌપાલ કો અને ઢોર પાર્ટીના કર્મચારીઓ વચ્ચે ઢોરવાડા તોડવાના સમયે ઉગ્ર ચાલી થઈ હતી તેમ છતાં કોર્પોરેશનની દબાણ શાખા અને ઢોર પાર્ટી એ ઢોર વાળા પર ફેરવી દીધું હતું.

આજે સુભાનપુરાથી લક્ષ્મીપુરા જવાના રસ્તા પર સુરેશ ભજીયા વાળા ની બાજુમાં સમતા નવરંગપુરા સોસાયટી ની સામે આજરોજ 6 ઢોર વાડા તોડેલ છે  બે પાણી કનેક્શન કાપેલ છે જેમાં (1)રઘુભાઈ ભરવાડ (2)તોગાભાઈ ભરવાડ (3)ભરતભાઈ ભરવાડ (4) તેજાભાઈ ભરવાડ (5)અજયભાઈ ભરવાડ (6)બીજલભાઇ ભરવાડના ઢોરવાડા તોડી નાખવામાં આવ્યા હતા.

Loading

Print Friendly, PDF & Email
ACNG TV

ગુજરાતમાં વધી રહેલા અપરાધો અને અત્યાચારોની સાચી માહિતી ઘર ઘર સુધી પહોંચાડવા સમાજમાં સાચા ખોટની ઓળખ કરવા { ACNG TV } ANTI CRIME NEWS GUJARAT ONLINE (એન્ટી ક્રાઈમ ન્યુઝ ગુજરાત) ઓનલાઈન સાથે જોડાવ, ગુજરાતની તમામ પ્રકારની ખબરોને તમારા મોબાઈલમાં જોવા માટે ચેનલને સબક્રાઇબ કરો શેર કરો અને લાઈક કરો

About Author

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Whatsapp Us
ACNG TV

FREE
VIEW