29/02/2024

જામનગર શહેરમાં લાખોટા તળાવમાં પાણી ઠાલવતી કેનાલમાં આખરે મહાનગરપાલિકાની ટીમ દ્વારા સફાઈ અભિયાન હાથ ધરાયું

0

Updated: Dec 15th, 2023

જામનગર, તા. 15 ડિસેમ્બર 2023 શુક્રવાર

દરેડ થી જામનગર ના લાખોટા તળાવ સુધી આવતી પાણીની કેનાલમાં કચરાના ઢગલા પડ્યા હોવાથી તે અંગે ના અખબારી અહેવાલો પ્રસિદ્ધ થયા ના પડઘા પડ્યા છે, અને ગણતરીના કલાકોમાંજ મહાનગરપાલિકા દ્વારા સફાઈ અભિયાન શરૂ કરી દેવાયું છે.

દરેડ થી લાખોટા તળાવ સુધીની પાણીની કેનાલ કે જે કેનાલ મારફતે વરસાદી સિઝનમાં પાણીની આવક તળાવમાં થાય છે. જે કેનાલ હાલ ખાલી છે, પરંતુ તેમાં કચરના ઢગલા ખદબદી રહ્યા છે. દારૂની બોટલો, પ્લાસ્ટિક-થર્મોકોલ સહિતના કચરા ના ઢગલા પડ્યા હોવાના અહેવાલો પ્રસિદ્ધ થયા હતા, જેની મહાનગરપાલિકાના તંત્ર દ્વારા નોંધ લેવામાં આવી હતી, અને યુદ્ધના ધોરણે કેનાલની સફાઈ નું કામ હાથ ધરી લેવામાં આવ્યું છે.

ખાસ કરીને રણજીત સાગર રોડ થી જામનગર આવતી કેનાલ માં ગ્રીન સીટી, યુવા પાર્ક, સહિતના આસપાસના વિસ્તાર, પવનચક્કી સહિતના વિસ્તારમાં કે જે સ્થળે કેનાલ ખુલ્લી છે, અને તેમાં કચરો જમા થયેલો છે, તે તમામ સ્થળોએ મહાનગરપાલિકાની સફાઈ કામદારોની ટુકડી દ્વારા સફાઈ કાર્ય હાથ ધરવામાં આવી રહ્યું છે.

Loading

Print Friendly, PDF & Email
ACNG TV

ગુજરાતમાં વધી રહેલા અપરાધો અને અત્યાચારોની સાચી માહિતી ઘર ઘર સુધી પહોંચાડવા સમાજમાં સાચા ખોટની ઓળખ કરવા { ACNG TV } ANTI CRIME NEWS GUJARAT ONLINE (એન્ટી ક્રાઈમ ન્યુઝ ગુજરાત) ઓનલાઈન સાથે જોડાવ, ગુજરાતની તમામ પ્રકારની ખબરોને તમારા મોબાઈલમાં જોવા માટે ચેનલને સબક્રાઇબ કરો શેર કરો અને લાઈક કરો

About Author

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Whatsapp Us
ACNG TV

FREE
VIEW