29/02/2024

જામનગરમાં બાર એસો.ની ચૂંટણી માટેના મતદાનનો પ્રારંભ: સાંજે પરિણામ

0

Updated: Dec 15th, 2023

પ્રમુખ પદ વચ્ચે ત્રણ ઉમેદવારો મેદાનમાં: જ્યારે 1237 મતદારો નોંધાયા

જામનગર, તા. 15 ડિસેમ્બર 2023 શુક્રવાર

જામનગરમાં આજે બાર એસો. ના નવા વર્ષના હોદ્દેદારો માટેની ચૂંટણીની પ્રક્રિયાનો વક્રીમ મંડળની ઓફિસમાં પ્રારંભ થયો છે, અને કુલ ૧૨૩૭ સભ્યો નોંધાયેલા છે. જેના દ્વારા મતદાનની પ્રક્રિયા શરૂ કરાઇ છે. પ્રમુખ પદ માટે ત્રણ ઉમેદવારો વચ્ચે જંગ ખેલાઈ રહ્યો છે, ત્યારે ઉપપ્રમુખ અને સેક્રેટરી બિન હરીફ  જાહેર થયા છે.

જામનગર બાર એસો. ના નવા વર્ષના હોદ્દેદારો માટેની ચૂંટણીની પ્રક્રિયાઓ નો આજે સવારે બાર એસોસિએશનની ઓફિસમાં પ્રારંભ થયો હતો, અને તેમાં ચૂંટણી પ્રક્રિયામાં ચૂંટણી કમિશનર તરીકે કે.ડી. ચૌહાણ તેમજ જોઈન્ટ કમિશનર તરીકે બી.ડી. ગોસાઈ અને મિહિર નંદા સેવા આપી રહ્યા છે.

પ્રમુખ પદ માટે આ વખતે વર્તમાન પ્રમુખ એડવોકેટ ભરત સુવા, તેમજ એડવોકેટ અનિલ જી. મહેતા, અને એડવોકેટ નયન એમ. મણિયાર દાવેદારી કરી રહ્યા છે. જ્યારે  ઉપપ્રમુખ તરીકે ભરતસિંહ જાડેજા અને સેક્રેટરી તરીકે મનોજ ઝવેરી બિનહરી થયા છે.

આ ઉપરાંત જોઈન્ટ સેક્રેટરી તરીકે દીપ શૈલેષભાઈ ચંદારાણા, દીપકકુમાર ગચ્છર, જીતેન્દ્રભાઈ સોનગર ગોસાઈ ચૂંટણી લડી રહ્યા છે. જયારે લાઇબ્રેરી સેક્રેટરીમાં બ્રિજેશકુમાર ત્રિવેદી, અને રાહુલ ચૌહાણ ચૂંટણી મેંદાનમાં છે. ખજાનચીમાં એજાદ અનવર માજોઠી તેમજ અસરફઅલી ગોરી અને રુચિર આર. રાવલ ઉમેદવાર તરીકે છે. જે તમામ બેઠકો માટેની મતદાનની પ્રક્રિયા ચાલી રહી છે, અને સાંજે જ મતગણતરી કરાયા પછી પરિણામો જાહેર કરાશે.

Loading

Print Friendly, PDF & Email
ACNG TV

ગુજરાતમાં વધી રહેલા અપરાધો અને અત્યાચારોની સાચી માહિતી ઘર ઘર સુધી પહોંચાડવા સમાજમાં સાચા ખોટની ઓળખ કરવા { ACNG TV } ANTI CRIME NEWS GUJARAT ONLINE (એન્ટી ક્રાઈમ ન્યુઝ ગુજરાત) ઓનલાઈન સાથે જોડાવ, ગુજરાતની તમામ પ્રકારની ખબરોને તમારા મોબાઈલમાં જોવા માટે ચેનલને સબક્રાઇબ કરો શેર કરો અને લાઈક કરો

About Author

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Whatsapp Us
ACNG TV

FREE
VIEW