02/03/2024

ગાંધીનગર જિલ્લાના માણસા પોલીસ સ્ટેશનના અપહરણના ગુનાનો નાસ્તો ફરતો આરોપી જામજોધપુરમાંથી પકડાયો

0

Updated: Dec 10th, 2023

જામનગર, તા. 10 ડિસેમ્બર 2023, રવિવાર

ગાંધીનગર જિલ્લાના માણસા પોલીસ સ્ટેશનના અપહરણના ગુનામાં નાસ્તો ફરતો આરોપી જામજોધપુર પંથકમાં સંતાઈને ખેતી કામ કરી રહ્યો છે, તેવી ચોક્કસ બાતમીના આધારે એલસીબી ની ટીમે જામજોધપુરના મોટા વડિયા ગામમાં પહોંચી જઈ આરોપીને ઊંઘતો ઝડપી લીધો છે, અને જામજોધપુર પોલીસ મથકમાં સુપ્રત કરી દીધો છે.

મૂળ ભરૂચ જિલ્લાના જંબુસર તાલુકાના સરદારપુર ગામનો વતની, અને હાલ જામજોધપુર તાલુકાના મોટા વડિયા ગામમાં રહેતા ખેડૂત રામભાઈ ખીમાભાઈ કરંગીયા ની વાડીમાં સંતાઈને ખેત મજૂરી કામ કરી રહેલો કિશન બળવંતભાઈ રાઠોડ નામનો 20 વર્ષનો શખ્સ, કે જે ગાંધીનગર જિલ્લાના માણસા પોલીસ સ્ટેશનના અપહરણના ગુનામાં નાસ્તો ફરતો રહ્યો છે, અને જામજોધપુર પંથકમાં સંતાઈને ખેતી કામ કરે છે.

જે ચોક્કસ બાતમી ના આધારે એલસીબી ની ટુકડીએ ગઈ મોડી રાત્રે જામજોધપુરના મોટા વડિયા ગામે દરોડો પાડી, કિશન રાઠોડ નામના શખ્સ ને ઊંઘતો ઝડપી લીધો હતો. જેનો કબજો જામજોધપુર પોલીસને સુપ્રત કર્યો છે, અને માણસા પોલીસ સ્ટેશનમાં તે અંગેની જાણ કરવામાં આવી છે.

Loading

Print Friendly, PDF & Email
ACNG TV

ગુજરાતમાં વધી રહેલા અપરાધો અને અત્યાચારોની સાચી માહિતી ઘર ઘર સુધી પહોંચાડવા સમાજમાં સાચા ખોટની ઓળખ કરવા { ACNG TV } ANTI CRIME NEWS GUJARAT ONLINE (એન્ટી ક્રાઈમ ન્યુઝ ગુજરાત) ઓનલાઈન સાથે જોડાવ, ગુજરાતની તમામ પ્રકારની ખબરોને તમારા મોબાઈલમાં જોવા માટે ચેનલને સબક્રાઇબ કરો શેર કરો અને લાઈક કરો

About Author

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Whatsapp Us
ACNG TV

FREE
VIEW