કોંગ્રેસનાં ભ્રષ્ટાચાર સામે જામનગર શહેરમાં ભાજપનું વિરોધ પ્રદર્શન

0

Updated: Dec 10th, 2023

– જામનગર શહેરના બન્ને ધારાસભ્ય- મેયર- શહેર જિલ્લાના પ્રમુખ સહિતના આગેવાનો જોડાયા

જામનગર, તા. 10 ડિસેમ્બર 2023, રવિવાર

કોંગ્રેસ અને તેના આગેવાનો દ્વારા દેશની અંદર જે ભ્રષ્ટાચાર થયા છે, તેનો વિરોધ પુરા દેશમાં થઈ રહ્યો છે, જેના ભાગરૂપે આજે  ચાર વાગ્યે અટલ ભવન જીલ્લા ભાજપ કાર્યાલય થી જનતા ફાટક  ખાતે જીલ્લા અને શહેર ભારતીય જનતા પાર્ટી પરિવાર દ્વારા વિરોધ પ્રદર્શન કરવામાં આવ્યું હતું .

કોંગ્રેસ નાં સાંસદ ધીરજ સાહુ અને તેના સાગરીતોનાં 225 કરોડનાં કૌભાંડો અંગે આજે આ કાર્યક્રમ યોજાયો હતો.

જેમાં  જામનગર જીલ્લા ભાજપના અધ્યક્ષ રમેશભાઈ મુંગરા તથા જીલ્લા ભાજપના મહામંત્રી  દિલીપભાઈ ભોજાણી, પ્રવિણસિંહ જાડેજા  અભિષેક પટવા શહેર ભાજપના પ્રમુખ  ડો.વિમલભાઈ કગથરા તથા મહામંત્રી વિજયસિંહ જેઠવા  મેરામણ ભાઈ ભાટુ,  પ્રકાશભાઈ બાંભણીયા જામનગર શહેર ના બંને ધારાસભ્યો શ્રીમતી રિવાબા જાડેજા, અને  દિવ્યેશભાઈ અકબરી જામનગર શહેરના મેયર વિનોદભાઈભાઈ ખીમસૂર્યા ડેપ્યુટી મેયર ક્રિષ્નાબેન સોઢા, સ્ટેન્ડિંગ કમિટીનાં  ચેરમેન  નિલેશભાઈ કગથરા શાસક પક્ષ નેતા આશિષભાઈ જોષી સહીત શહેર જીલ્લા ભાજપના હોદેદારો કાર્યકર્તાઓ બહોળી સંખ્યામાં જોડાયા હતા.

Loading

Print Friendly, PDF & Email

ACNG TV

ગુજરાતમાં વધી રહેલા અપરાધો અને અત્યાચારોની સાચી માહિતી ઘર ઘર સુધી પહોંચાડવા સમાજમાં સાચા ખોટની ઓળખ કરવા { ACNG TV } ANTI CRIME NEWS GUJARAT ONLINE (એન્ટી ક્રાઈમ ન્યુઝ ગુજરાત) ઓનલાઈન સાથે જોડાવ, ગુજરાતની તમામ પ્રકારની ખબરોને તમારા મોબાઈલમાં જોવા માટે ચેનલને સબક્રાઇબ કરો શેર કરો અને લાઈક કરો

About Author

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Whatsapp Us
ACNG TV

FREE
VIEW