રાષ્ટ્રીય કાનૂની સેવા સત્તા મંડળ તથા ગુજરાત રાજ્ય કાનુની સેવા સત્તા મંડળ દ્વારા લોક અદાલતનું આયોજન

0

Updated: Dec 9th, 2023

જામનગર,તા.9 ડિસેમ્બર 2023,શનિવાર

રાષ્ટ્રીય કાનૂની સેવા સત્તા મંડળ તથા ગુજરાત રાજ્ય કાનુની સેવા સત્તા મંડળ અમદાવાદના ઉપક્રમે તેમજ જિલ્લા કાનુની સેવા સતા મંડળ જામનગર દ્વારા આજે તારીખ 9 ડિસેમ્બરના રોજ જિલ્લા અદાલત પરિસરમાં નેશનલ લોક અદાલતનું આયોજન કરવામાં આવ્યું છે. જામનગર શહેર જિલ્લાની 24 થી વધુ અદાલતોમાં 9000 થી વધુ કેશો સમાધાન માટે મૂકવામાં આવ્યા છે, અને લોક અદાલતના માધ્યમથી તેમાં સમાધાન કરવામાં આવી રહ્યા છે.

Loading

Print Friendly, PDF & Email

ACNG TV

ગુજરાતમાં વધી રહેલા અપરાધો અને અત્યાચારોની સાચી માહિતી ઘર ઘર સુધી પહોંચાડવા સમાજમાં સાચા ખોટની ઓળખ કરવા { ACNG TV } ANTI CRIME NEWS GUJARAT ONLINE (એન્ટી ક્રાઈમ ન્યુઝ ગુજરાત) ઓનલાઈન સાથે જોડાવ, ગુજરાતની તમામ પ્રકારની ખબરોને તમારા મોબાઈલમાં જોવા માટે ચેનલને સબક્રાઇબ કરો શેર કરો અને લાઈક કરો

About Author

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Whatsapp Us
ACNG TV

FREE
VIEW