01/03/2024

‘તારી બે દીકરીઓનું અમારાથી પાલનપોષણ થાય નહીં તું પિયરમાં મૂકી આવ..’ પરણીતાને સાસરીયાનો ત્રાસ

0

Updated: Dec 9th, 2023

image : Freepik

– સંતાનમાં બે દીકરીઓ થતા સાસરીવાળા દ્વારા પરણીતાને પિયરમાંથી પૈસા લઈ આવવા માટે દબાણ કરી ત્રાંસ ગુજારવામાં આવતો હતો જે અંગે પોલીસે ગુનો દાખલ કરે તપાસ હાથ ધરી છે

વડોદરા,તા.9 ડિસેમ્બર 2023,શનિવાર

વડોદરાના માંજલપુર વિસ્તારમાં રહેતી પરણીતાએ પોલીસ સ્ટેશનમાં ફરિયાદ નોંધાવી જણાવ્યું છે કે મારા લગ્ન વર્ષ 2004 માં જીતેન્દ્ર વસાવા રહેવાસી ગામ બહાર તાલુકો ઉમરપાડા જિલ્લો સુરત સાથે સમાજના રીત રિવાજ મુજબ થયા હતા. લગ્ન જીવન દરમિયાન મારે સંતાનમાં બે દીકરી છે લગ્નના પાંચ વર્ષ પછી મારા સાસરિયા દ્વારા દહેજની માંગણી કરીને ત્રાસ ગુજારવાનું શરૂ કર્યું હતું.

 મારા પતિ કહેતા હતા કે મારી લોનના રૂપિયા ભરવાના બાકી છે અને દેવું વધી ગયું છે તું તારા પિતાના ઘરેથી પૈસા લઈ આવ.. મારે સંતાનમાં દીકરો ન હોવાથી મારી સાસરીવાળા કહેતા હતા કે તારે બે દીકરી છે અને તારી દીકરીઓનો અમારાથી પાલનપોષણ થઈ શકે તેમ નથી. તું તારા પિયરમાંથી પૈસા લઈ આવ નહિતર તારી બંને દીકરીઓને પિયરમાં મૂકી આવ. મારા પતિ દારૂ પીને આવી મારઝૂડ કરતા હતા.

Loading

Print Friendly, PDF & Email
ACNG TV

ગુજરાતમાં વધી રહેલા અપરાધો અને અત્યાચારોની સાચી માહિતી ઘર ઘર સુધી પહોંચાડવા સમાજમાં સાચા ખોટની ઓળખ કરવા { ACNG TV } ANTI CRIME NEWS GUJARAT ONLINE (એન્ટી ક્રાઈમ ન્યુઝ ગુજરાત) ઓનલાઈન સાથે જોડાવ, ગુજરાતની તમામ પ્રકારની ખબરોને તમારા મોબાઈલમાં જોવા માટે ચેનલને સબક્રાઇબ કરો શેર કરો અને લાઈક કરો

About Author

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Whatsapp Us
ACNG TV

FREE
VIEW