આ મોંઘા અત્તરની દુનિયા દીવાની! એક વખત છાંટશો તો ત્રણ દિવસ સુધી ખુશ્બૂ નહીં જાય

0

અંજલિ શર્મા, કનૌજ: ઓડ પરફ્યુમની દુનિયામાં એક મોટું નામ છે. આ એક ખૂબ જ મોંઘું પરફ્યુમ છે, પરંતુ લોકોની સતત વધતી માંગ અને તેમની સમસ્યાઓને ધ્યાનમાં રાખીને કન્નૌજની બહારના વેપારીઓએ તેના જેવું જ એક ફ્લેવર બનાવ્યું છે, જેને લોકો ખૂબ પસંદ કરી રહ્યા છે. લોકોએ આ પરફ્યુમને Gucci Oud (Gucci Flora) નામ આપ્યું છે. આ સુગંધ બરાબર ઔડ જેવી જ છે. તેમાં અનેક ફ્લેવરની સુગંધ લોકોને પસંદ પડી રહી છે. અનેક પ્રકારની વસ્તુઓ મિક્સ કરીને બનાવેલા આ પરફ્યુમને લોકો પસંદ કરી રહ્યા છે.

Gucci Flora (Oud) નામનું આ પરફ્યુમ ઘણી બધી વસ્તુઓ મિક્સ કરીને બનાવવામાં આવ્યું છે. તેની સુગંધમાં સફેદ માસ્ક, એમ્બર, ખુસ અને તેની ટોચની નોંધની સુગંધ હોય છે. જો આપણે તેની સુગંધ વિશે વાત કરીએ, તો તે ખૂબ જ હળવી અને સુખદ સુગંધ હશે. આ લાંબા સમય સુધી ચાલશે. એકવાર લગાવ્યા બાદ તેની સુગંધ કપડાંમાંથી બે-ત્રણ દિવસ સુધી ગાયબ નહીં થાય. આ અત્તરની સુખદ સુગંધ તમારી આસપાસના વાતાવરણને ખુશનુમા બનાવશે. તેની સુગંધ હવામાં વધુ મુક્તપણે વહેશે. હવા જેટલી વધુ હશે, તેટલા વધુ લોકો આ પરફ્યુમની સુગંધ અનુભવશે.

Gucci oud perfume pleasant fragrance popular among people know price and specification

કિંમત શું છે?

જો આપણે Gucci Oud Itar વિશે વાત કરીએ તો તેની કિંમત 10ml માટે 600 રૂપિયાથી લઈને 10ml માટે 1200 રૂપિયા સુધીની છે. તે અન્ય ઘણી રીતે ઓર્ડર પર પણ તૈયાર કરવામાં આવે છે. જેની કિંમત 60,000 થી 1.50 લાખ રૂપિયા પ્રતિ કિલોગ્રામ સુધી પહોંચી જાય છે.

અત્તરની વિશેષતા

પરફ્યુમના વેપારી શિવ ત્રિવેદી જણાવે છે કે આ અત્તર ઉદ પરફ્યુમની નોટમાંથી તૈયાર કરવામાં આવ્યું છે. આમાં, લોકોને ખૂબ જ હળવી સુગંધ મળશે, જે લોકોને તણાવમાંથી મુક્ત કરશે. આ અત્તર પણ ગ્રાહકોની માંગ પર તૈયાર કરવામાં આવે છે. તેની કિંમત પણ મજબૂત સુગંધ અને હળવી સુગંધ અનુસાર નક્કી કરવામાં આવે છે.

First published:

Tags: Ajab gajab news, Local 18

Loading

About Author

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Whatsapp Us
ACNG TV

FREE
VIEW