ઓ બાપ રે! આઠ પગવાળો પણ માણસ હોય? આ વીડિયો જોઈને પોતાની આંખો પર નહીં કરી શકો વિશ્વાસ

0

આજકાલ મોટાભાગના લોકો સોશિયલ મીડિયા પર એક્ટિવ હોય છે. આ દ્વારા લોકો બહારની દુનિયા સાથે અપડેટ રહે છે. કઈ જગ્યાએ શું ટ્રેન્ડ થઈ રહ્યું છે તે સોશિયલ મીડિયા દ્વારા જાણી શકાય છે. પહેલા તે માત્ર મનોરંજનનું સાધન હતું, પરંતુ આજે તેના પર જ્ઞાનની ઘણી વસ્તુઓ પણ વહેંચવામાં આવે છે. સોશિયલ મીડિયાને ઘણી નવી ટેક્નોલોજી અને નવીનતમ અપડેટ્સ સાથે વધુ માહિતીપ્રદ બનાવવામાં આવ્યું છે.

આજકાલ ટેક્નોલોજીની મદદથી એવી વસ્તુઓ પણ બનાવી શકાય છે જે હકીકતમાં નકલી હોય છે. તાજેતરમાં, સોશિયલ મીડિયા પર એક વ્યક્તિનો આઠ પગ પર ચાલતો વીડિયો શેર કરવામાં આવ્યો હતો. લોકો તેને પહેલી નજરે જોઈને આશ્ચર્યચકિત થઈ ગયા. ઘણાને પોતાની આંખો પર વિશ્વાસ ન આવ્યો. આ વ્યક્તિ ખૂબ જ ધીરે ધીરે આગળ વધી રહ્યો હતો. સોશિયલ મીડિયા પર આ વીડિયો જોયા બાદ લોકો તરફથી કોમેન્ટ્સનું ઘોડાપૂર આવ્યુ હતું. ઘણાં લોકો આ વીડિયો જોઈને ચોંકી ગયા હતાં.

આ પણ વાંચોઃ ગોવામાં કર્યું આ કામ તો ગયા સમજો, વેકેશનની મજા બની જશે સજા!

શું તમે ક્યારેય આઠ પગવાળી વ્યક્તિ જોઈ છે?

પહેલી નજરે તે આઠ પગવાળો વ્યક્તિ હોવાનું જણાય છે. કરોળિયાની જેમ, તે તેના પગની મદદથી હલનચલન કરતો દેખાયો. તેની ગરદન પાસે બે હાથ અને કમરની બાજુમાંથી બે હાથ દેખાતા હતા. આ ચોંકાવનારા વીડિયોએ લોકોને ચોંકાવી દીધા હતા. ઘણી વખત આવા કિસ્સાઓ પ્રકાશમાં આવે છે જ્યારે કોઈ વ્યક્તિ શરીરના વધારાના અંગો સાથે જન્મે છે. પરંતુ આઠ પગવાળા કરોળિયા જેવા દેખાતા વ્યક્તિ વિશે ક્યારેય કોઈએ સાંભળ્યું નથી.

આ પણ વાંચોઃ બાથરૂમમાં રહેલી આ વસ્તુ લઈ લેશે તમારો જીવ! આજે જ ફેંકી દો નહીંતર…

ટેક્નોલોજી વડે બનાવેલો છે વીડિયો

આ વીડિયો શેર થતાની સાથે જ તે વાયરલ થઈ ગયો. તેને અત્યાર સુધીમાં લાખો વખત જોવામાં આવી રહ્યો છે. આ જોઈને ઘણા લોકોને નવાઈ લાગી હતી. તો બીજા ઘણા લોકોએ કોમેન્ટમાં તેની વાસ્તવિકતા જાહેર કરી. આ વીડિયો ટેક્નોલોજી દ્વારા બનાવવામાં આવ્યો છે. તેના ગળા પાસેના બે હાથ અને કમરની બાજુના બે હાથ નકલી છે. તેઓ વાસ્તવિક જેવા દેખાય છે પરંતુ તે નથી. જે પેજ પર આ વિડિયો શેર કરવામાં આવ્યો છે તે માત્ર આવા ટેકનિકલ વીડિયો અપલોડ કરે છે. તેમના હાથની ચપળતા જોઈને, કોઈપણ આ નકલી વિડિયોને એક વાર માટે વાસ્તવિક માની લેશે.

First published:

Tags: Ajab Gajab

Loading

About Author

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Whatsapp Us
ACNG TV

FREE
VIEW