29/02/2024

બોવ કરી! ચાલુ છકડાએ ચાલકને આવ્યો હાર્ટ એટેક

0

  • 18:54 PM October 19, 2023
  • amreli

પૂરપાટ ઝડપથી જઈ રહેલા છકડાના ચાલકને અચાનક જ હાર્ટ એટેક આવ્યો હતો. તે ચાલુ છકડામાંથી રોડ પર પટકાયો અને મોત થયું. ઘટના અમરેલીના બાબરાની છે. CCTVમાં જોઈ શકાય છે કે મુસાફર ભરેલો છકડો આવી રહ્યો છે અને અચાનક જ તેનો ચાલક નીચે પટકાય છે. છકડો એની ગતિમાં ચાલક વિના જ 300 મીટર જેટલો દૂર જતો રહ્યો હતો. મુસાફરોના

વધુ વાંચો

Source link

Loading

Print Friendly, PDF & Email
ACNG TV

ગુજરાતમાં વધી રહેલા અપરાધો અને અત્યાચારોની સાચી માહિતી ઘર ઘર સુધી પહોંચાડવા સમાજમાં સાચા ખોટની ઓળખ કરવા { ACNG TV } ANTI CRIME NEWS GUJARAT ONLINE (એન્ટી ક્રાઈમ ન્યુઝ ગુજરાત) ઓનલાઈન સાથે જોડાવ, ગુજરાતની તમામ પ્રકારની ખબરોને તમારા મોબાઈલમાં જોવા માટે ચેનલને સબક્રાઇબ કરો શેર કરો અને લાઈક કરો

About Author

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Whatsapp Us
ACNG TV

FREE
VIEW