23/04/2024

જામનગર તાલુકાના સિક્કામાં જુગાર અંગે દરોડો: એક મહિલા સહિત નવ પકડાયા

0

Updated: Sep 19th, 2023

જામનગર,તા.19 સપ્ટેમ્બર 2023,મંગળવાર

જામનગર તાલુકાના સિક્કામાં પોલીસે જુગાર અંગે દરોડો પાડી એક મહિલા સહિત 6 જુગારીઓની અટકાયત કરી લીધી છે.

 જામનગર તાલુકાના સિક્કામાં કારા ભુંગા વિસ્તારમાંથી જાહેરમાં ગંજી પાના વડે જુગાર રમી રહેલા મનીષાબેન વિજયભાઈ ખાણીયા, ઉમેદ દિનેશભાઈ આહિર, સાહિલ મનસુખભાઈ મકવાણા, સબીર અબ્દુલભાઈ સુંભણીયા, રાકેશ ગોરધનભાઈ વાઘેલા, અને જયેશ ડાયાભાઈ રાઠોડ પાસેથી રૂપિયા 2310 ની રોકડ રકમ અને જુગારનું સાહિત્ય કબજે કર્યું છે.

Source link

Loading

Print Friendly, PDF & Email
ACNG TV

ગુજરાતમાં વધી રહેલા અપરાધો અને અત્યાચારોની સાચી માહિતી ઘર ઘર સુધી પહોંચાડવા સમાજમાં સાચા ખોટની ઓળખ કરવા { ACNG TV } ANTI CRIME NEWS GUJARAT ONLINE (એન્ટી ક્રાઈમ ન્યુઝ ગુજરાત) ઓનલાઈન સાથે જોડાવ, ગુજરાતની તમામ પ્રકારની ખબરોને તમારા મોબાઈલમાં જોવા માટે ચેનલને સબક્રાઇબ કરો શેર કરો અને લાઈક કરો

About Author

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Whatsapp Us
ACNG TV

FREE
VIEW